GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกรียน PK คนดังสะด้วย (เคราะห์ก่อนสิ้นปี)

asuraclass

• Newbie
  • *
  ถึงหลักฐานจะน้อยน่ะครับ แต่ คนนี้เกรียนน่ะครับ  .SubwAy.  คือเรื่องมันมีอยู่ว่า เขารับเดินโขน 8M 1 ชั่วโมง  พอคุยกัน เสร็จสับ รายละเอียดเขาบอกว่าLv 96 ไป จุได้ 1 ชม. เดียวพาไป  (ผมเลเวล 96)

ผมก็จ่ายเงินไป 8M ถึงหลักฐานตอนจ่ายมันจะไม่มีก็เถอะ   แต่ว่าเขาปิดซิบผมนี้มันยังไงๆน่ะครับ
ผมเป็นผู้เล่นเก่ากลับมาเล่นน่ะครับ  ถ้าไม่ได้เรื่องไม่ได้ราวอะไร ผมคงต้องเลิกแล้วล่ะ ผมโดนกับเกมนี้มาหลายรอบล่ะ  (แต่ครั้งที่แล้วโดนแฮก)  ครั้งนี้โดนเกรียน แค่ 8M สำหรับหลายๆคน(คนรวย)คงคิดว่ามันคงจะน้อยนิดสิน่ะครับ  แต่สำหรับผมมันไม่ใช่ก็จะหามาได้   ทั้งเติม ซื้อ อำพัน  หรือ หาใบแดง    (สาเหตุที่ผมจ้างเขาโดนโขน ก็เดินไปทางไหนๆ ก็เห็นแต่ สมาคม SubwAy แต่ละคนก็โหดๆกันทั้งนั้น ไม่คิดว่ามันจะเป็นแบบนี้น่ะครับ    GM สุดท้ายนี้ฝากด้วยน่ะครับ  ผมเสียใจจริงๆครับ   เงินอ่ะ ผมยังไงก็หาได้อยู่หรอกถึงแม้มันจะนาน แต่อย่าให้คนเกรียนๆแบบนี้ ยืนอยู่โลก อสุรา ออนไลน์ น่ะครับบ!!
 (นี้คงเป็นเคราะห์ก่อนสิ้นปีสิน่ะ  - -* woon_cry woon_cry)
http://up.gameindy.com/ul.php/gallery?mid=194490.3cfa88e5,194491.99af34e6,194492.2b69421a,194493.4a260a11,194494.8dc413ad[/img]

ขอโทษที่รบกวน   (และขอบพระคุณล่วงหน้าครับ)               

โบว์ มิ้น

• สอบถามได้จะพยายามตอบ
  • Jr. Member
  • **
  • เธอดูตัวเองเหรอยัง

เด๊ะเฉยๆ

• Jr. Member
  • **
ในส่วนนี้เป็นการแลกเปลี่ยนของผู้เล่นสองฝ่ายทางทีมงานไม่สามารถดำเนินการตามความต้องการของผู้เล่นได้ครับ

ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ