GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เควสปาร์ตี้ ทวงคืนวิญญาณบัคหรือยังไง สน♥หน่อยสิ!!

.刀o乃odリ_丂w乇乇イ

• Jr. Member
  • **
คือแบบรู้สึกแย่อ่ะค่ะ!!!

เก็บดวงจิตไป ผ่านมา 2-3 วันแหล่ะค่ะ ที่ เควสปาร์ตี้ ทวงคืนวิญญาณในดันจิต ไม่โชว์เควส/จำนวน

ตกลงอะไรยังไงกันแน่ จะปรับก็ปรับไปเรื่องที่ผู้บริโภคเขาไม่ได้ร้องขอนร๊...แต่เรื่องที่ขอร้องให้แก้หรือปรับปรุงก็

ขอความร่วมมือ ทำหน้าที่ หน่อย เขาจะได้ไม่ต้อง ผวงหน้าผวงหลังคิดกัน...ปกติเก็บดวงจิตกัน 1-2 ชม.ก้เต็มล่ะ 500/500 ตัว

จะให้เติมโซลลงทุน ซื้อคูณดวงอีกหรือ1!!! เฮ้อ..ยังไงก็ขอความร่มมือหน่อยน่ะค่ะ  ผู้บริโภคเขาจะได้ไม่รู้สึกแย่ g#043 g#043

ขอบพระคุณล่วงหน้าเจ้าค่ะ!!!