GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[แปะไว้] TS3 ไว้สำหรับ คุยกับผม ^^

ใครเล่นTS3 คุยกับผมเป็นเพื่อนได้นะคร้าบบบ เหงา>< ส่วนห้อง ถ้าหากคุณเล่นเกมอะไรจะมาคุยกันก็เชิญ  g#037

IP TS3 : 61.47.34.136:7

***** ไม่มี พาสเวิร์ดนะครับ **********

ก่อนอื่นมาแล้วเลื่อนลงมานิดนึง ให้เจอคำว่า

---------- Point Blank -----------

แล้วหาห้องชื่อ ~ Team work ~

จากนั้นคลิกมันจะให้ใส่พาส ใส่ 2542 ไปก็จะเข้าได้แล้วนะครับ

ผมเป็น admin ห้องนี้ ชื่อในTs3 ว่า boom ว่างๆ มาคุยกันก็ได้นะครับ หรือจะยืมห้องก็ไม่เป็นไร ตามสบายฮะ ^^

ป.ล. รกขออภัย !

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เดะว่างๆค่อยออนไปคุยด้วย หึหึ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

เดะว่างๆค่อยออนไปคุยด้วย หึหึ

g#008 g#008

ถ้าผมว่างผมจะออนอยู่ตลอดนะพี่

....

ออนคนเดียว  woon_cry

• **
ปกติผมออนเวลาเล่น sf ไว้คุยกะเพื่อนในแคลน
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe

วันนี้มีคนเข้ามา ต่อไมล์แล้วไม่พูดด้วย  woon_555

• **
วันนี้มีคนเข้ามา ต่อไมล์แล้วไม่พูดด้วย  woon_555
woon_555

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ