GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประการเลื่อนการเปิดเซิฟเวอร์อีก 1 ช.ม.

บุคคลทั่วไป · 40 · 11516

96785

• Newbie
  • *
 woon_angry ขดเชย ตีบวก20เปอเลย ตีหมดร้อยเอมได้ ยศบุตรมีอย่างที่ไหน เกมส์นี้ เอาแต่เงินอย่างเดียว ชดเชยเลย ไม่ชดเชยจะเลิกเล่นไปเลย  woon_cry woon_555

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  โหๆๆๆๆ กระแสการรอคอยเยอะมาก นี่แสดงว่ายังมีคนรักและติดอสุรางอมแงมอยู่  เกมส์ไม่เจ๊งแน่ 

ผมเองก็มือไม้สั่นแล้ว อยากจะเข้าเกมส์ไปคลิกเม้าส์เหลือเกิน  woon_sunny

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
เอ่อ ไม่เอาชดเชย เอากิว มาดีก่า
You'll Never Walk Alone
เอามาเลย

ชดเชย เปอร์ ก็ไม่ได้เวลแล้ว  จะชดเชย ตีบวก ให้ ผู้เล่น ใบคห ก็ไม่มีขาย  สรุปแล้ว ทีมงานชดเชยอะไร ดีงับ เอาให้ผู้เล่นได้กันทั่วๆ ทุกคนอะงับ

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

96785

• Newbie
  • *
 woon_cry  รีสกิลฟรีไปเลย กับตีบวก+20เปอ  woon_555 ขอแค่นี้ละ กล้าให้ปะครับ

khunnieclubgm

• บุคคลทั่วไป

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
เดี๋ยวผมจะขึ้นประกาศทำความเข้าใจเรื่องการชดเชย และการดำเนินการต่อจากนี้ให้ครับ

ตอนนี้ขอร่างกระทู้ก่อนครับ