GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

• *'~: นู๋ ม่ า € ย อ ม :~'* • Sv.PK ♥

j.show

• Newbie
  • *
ไอสัตสนุ๊กมิงมาบ่นทำควยไรในนี้
นี้มันพื่้นที่ของพวกกุอิดอกจิก ไอเชื่อราขึ้นหัวควยเหอะมึง

Eเหยินฟันเหล็กมิงไปทำฟันเท่ากันก่อนE ดอก พูดให้ชัดก่อนสัต แล้วค่อยแพร่ม (เชื่อราขึ้นหัวควย) woon_huh
เคยเห็นหรอ  woon_huh (กุไม่เอามิงนะEดำ)มิงรุได้ไง

ตัวไหรอะ ตัวสะเนียดจรรลัยเหล็บหมามาเกาะบอดกิว กรุณาเอาฉีดยาฆ่าเชื้อด้วยไอ้ซายะ
woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock
คงสัยยาฆ่าเชื่อแรงไม่พอสำหรับพวกไม่มีการศึกษา แบบนี้คงต้องฉีดยากำจัดปลวกแล้ว
เอาไม่ยุหรอกคับพี่ซายะ ต้องยาฆ่าเชื้อหมูบ้า ก๊ากๆ
 woon_5555 woon_5555 woon_5555

งืม

• ฮี่ฮี่
  • Full Member
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด
คำว่า เบื่อ แม่งมีเยอะกว่าคำว่า รัก ว่ะ
พึ่งรู้เลยคะตลอดเวลาที่คบกันมา

ขอโทษละกันที่เค้าน่าเบื่อ เค้าดีได้แค่นี้ละสุดความสามารถละ.
เข้าใจอะว่า ความรัก มันเป็นเรื่องของคน2คน
แต่คนอีกคน เคยคิดจะจริงจังป่ะก๊ไม่รู้
บาย สัญญา5ปี
บายยยยยยยยยยย ไม่มีใครทำได้ซักคน
ถ้ารู้ว่าทำไม่ได้แต่แรก จะสัญญากันเพื่ออะไร
เฟลสัส#

อย่าทะเลาะกันในบอร์ดที่เค้าตั้งใจทำได้ป่ะ ไปตั้งบอร์ดด่ากันเลยไป เค้าไม่ชอบให้มีสิ่งไม่ดีเข้ามายุ่มย่ามวุ่นวายกับสิ่งดีๆของเค้้า
ถ้าคิดจะเข้ามาระรานคนของเค้า เค้าก็ไม่ยอมมมมมนะ หนูม่ายยอมอะ รู้จักมะสัท!

BoomZa..

• Newbie
  • *
ฝากบอกคุณ โฟมทีนะว่าตอนนี้พร้อมอยู่อะ จะมาก็ได้เลย1-1 ว่างถึงเที่ยงวันนี้ 1-1ลงแบทรวมตายก่อน1รอบเอาบัฟออกเจอกันใส่กันเลยฝากบอกด้วยละ

หรือว่าเด็กกำลังไปเรียนก็ไม่เป็นไลพรุ่งนี้ก็ได้มดอยู่พอดี เอ่อ อีก อย่างนะ พอตีกันแล้วแพ้หรือชนะขอให้เงียบๆนะคับเพราะถ้าผมแพ้ก็แพ้ด้วยของตัวเองถ้าคุณโฟมเค้าชนะเค้า

อาจจะละอายใจนิดหน่อยเพราะของที่ใช้ไม่ใช่ของๆตัวเองหรือด้านก็แล้วแต่ ผมอายแทน(นิดหน่อย) (นิดนึงอย่ามาม่าละ) woon_bye
โฟมคนรวยเคามาท้านั้นนะ ในตัวเข้ามาเเต่เงินเเต่ทอง โฟมไหวหรอ มันชอบเเลบลิ้นด้วย สมเเล้วที่ยุหลายกิว สกิวนี้หาเรียนยากเนาะฮ่าฮ่าฮ่า
 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003

Snooker

• Jr. Member
  • **
คำว่า เบื่อ แม่งมีเยอะกว่าคำว่า รัก ว่ะ
พึ่งรู้เลยคะตลอดเวลาที่คบกันมา

ขอโทษละกันที่เค้าน่าเบื่อ เค้าดีได้แค่นี้ละสุดความสามารถละ.
เข้าใจอะว่า ความรัก มันเป็นเรื่องของคน2คน
แต่คนอีกคน เคยคิดจะจริงจังป่ะก๊ไม่รู้
บาย สัญญา5ปี
บายยยยยยยยยยย ไม่มีใครทำได้ซักคน
ถ้ารู้ว่าทำไม่ได้แต่แรก จะสัญญากันเพื่ออะไร
เฟลสัส#

ใจละเมอ

อย่าทะเลาะกันในบอร์ดที่เค้าตั้งใจทำได้ป่ะ ไปตั้งบอร์ดด่ากันเลยไป เค้าไม่ชอบให้มีสิ่งไม่ดีเข้ามายุ่มย่ามวุ่นวายกับสิ่งดีๆของเค้้า
ถ้าคิดจะเข้ามาระรานคนของเค้า เค้าก็ไม่ยอมมมมมนะ หนูม่ายยอมอะ รู้จักมะสัท!

Snooker

• **
ฝากบอกคุณ โฟมทีนะว่าตอนนี้พร้อมอยู่อะ จะมาก็ได้เลย1-1 ว่างถึงเที่ยงวันนี้ 1-1ลงแบทรวมตายก่อน1รอบเอาบัฟออกเจอกันใส่กันเลยฝากบอกด้วยละ

หรือว่าเด็กกำลังไปเรียนก็ไม่เป็นไลพรุ่งนี้ก็ได้มดอยู่พอดี เอ่อ อีก อย่างนะ พอตีกันแล้วแพ้หรือชนะขอให้เงียบๆนะคับเพราะถ้าผมแพ้ก็แพ้ด้วยของตัวเองถ้าคุณโฟมเค้าชนะเค้า

อาจจะละอายใจนิดหน่อยเพราะของที่ใช้ไม่ใช่ของๆตัวเองหรือด้านก็แล้วแต่ ผมอายแทน(นิดหน่อย) (นิดนึงอย่ามาม่าละ) woon_bye
โฟมคนรวยเคามาท้านั้นนะ ในตัวเข้ามาเเต่เงินเเต่ทอง โฟมไหวหรอ มันชอบเเลบลิ้นด้วย สมเเล้วที่ยุหลายกิว สกิวนี้หาเรียนยากเนาะฮ่าฮ่าฮ่า
 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003

เงินเทอง  woon_yes woon_yes

งืม

• ฮี่ฮี่
ลุงนุ๊กบ้าาาาาาา
ไปเลยฮืออ
ที่มันบ้านเค้านะ g#002

Snooker

• **

งืม

• ฮี่ฮี่
ไปเลยฮืออ

เดียว call ไป

แบตหมด ไม่ต้อง call มา เฮิทอยุ่ด้วย T________T

Snooker

• **
ไปเลยฮืออ

เดียว call ไป

แบตหมด ไม่ต้อง call มา เฮิทอยุ่ด้วย T________T
เดียวปลอบ

Snooker

• **
เจ็บปวดที่งดงาม

ศิลปิน: Retrospect

จบกันไปนานแล้วเวลาของเรา
แต่จากวันนั้น หัวใจฉันยังไม่เคยว่างเปล่า
ยังคงมีเธอในใจ ถึงแม้ตัวไกล จากกัน
ไม่เคยมีวันไหนที่ฉันลืมได้
บ่อยๆที่คิดถึงเธอเหลือเกิน
ยังคงร้องหา มันยังเจ็บปวดในใจ
ยังรักเธอมากอย่างเคย

ถึงแม้เจ็บช้ำสักเท่าไหร่ ยังรู้สึกดี
ที่หัวใจ ไม่ลืมภาพเธอ
ชีวิตยังเหลือความสวยงามให้ฉันจดจำได้เสมอ
ยังคงมีเธอในหัวใจ อยู่เหมือนเดิม
รักเธออยู่เหมือนเดิม ถึงนานแค่ไหน
ก็ไม่ยอมให้เธอไปจากใจดวงนี้
เป็นความเจ็บปวดที่งดงาม

จะเก็บเธอเอาไว้ในใจจนตาย
เป็นสิ่งดีๆของชีวิตคนที่เคยแพ้พ่าย
ยังพออบอุ่นในใจ ยังได้เจอเธอในฝัน
ถึงแม้เจ็บช้ำสักเท่าไหร่ ยังรู้สึกดี

ที่หัวใจ ไม่ลืมภาพเธอ
ชีวิตยังเหลือความสวยงามให้ฉันจดจำได้เสมอ
ยังคงมีเธอในหัวใจ อยู่เหมือนเดิม
รักเธออยู่เหมือนเดิม ถึงนานแค่ไหน

มีเธอในหัวใจ อยู่เหมือนเดิม
ที่งดงามอยู่ในใจตลอดไป

เฮิทสะ  จบวันนี้ละอย่าเฮิทอีก

งืม

• ฮี่ฮี่
ขอบคุณฟ้างพลอยตูนแซดชู้แอ้
ละก๊ป้าๆลุงๆทั้งหลายที่รับฟังปัญหาของเค้า ถึงจะไม่เต็มใจ-.-

พอใจจะเพ้อเจ้อแหละ -/-

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
ขุดๆก่อนไปโรงเรียน ทำไมโรงเรียนไม่หยุดฟระ  g#002
มึงมันกระจอก

งืม

• ฮี่ฮี่
ช่วยมองสายตา และบอกกับฉันที
ช่วยมองหัวใจ ความรักที่เรามี
ช่วยมองฉันที เราเข้ากันดีใช่มั้ย

เราชอบซิงอะซองงง g#039

BoomZa..

• Newbie
  • *

เงินเทอง  woon_yes woon_yes
ผมนึกเเล้วว่าคุนต้องโง่อ่านให้เข้าใจนิสนึงนะ
 woon_5555 woon_5555 woon_5555

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า