GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 7 กันยายน 2554

meme_a

• Jr. Member
  • **
  • รักนะ OnLy
เข้าเกมมะได้อะ woon_cry g#043 g#043

ก่อนอื่นต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับ สำหรับเพื่อนๆที่เกิด Error ขึ้น  ซึ่งในส่วนนี้ทางทีมงานรับทราบและกำลังร่างกระทู้วิธีแก้ปัญหาให้ผู้เล่นอยู่ครับ  g#043

ตอนนี้มันขึ้นว่าเซิฟออฟไลน์อ่ะ woon_huhทั้งๆที่กะโหลดแพทผ่านนะ

รักเธอเสมอไม่เคยลืม

...^-^...

• Newbie
  • *
ทำไมไม่เห็นชื่อสมาคนคนอื่นเลยคับมีไครเป็นบ้าง

vanikasik

• Newbie
  • *
วอเรียกคู่หูไม่ได้ครับ ได้แต่สัตว์อัญเชิญ รูปวุ้นในแมฟเสือหายไปแต่ใช้งานได้ งงครับ ชื่อสมาคมมีอักขระแปลกๆนะครับวอนดูด้วย  สังกัดสมาคมอะครับหายไปใต้ชื่อครับ พบเจอแค่นี้ครับ

highter0

• บุคคลทั่วไป
มันขึ้นERROR g#002 g#002
ตอนนี้ทางทีมงานกำลังเร่งดำเนินการแก้ไขข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นค่ะ
เบื้องต้นเพื่อนๆ สามารถดูวิธีการแก้ปัญหาเบื้องต้นได้ที่ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=4307.0
ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ

Product design

• Newbie
  • *
เข้าเกมมะได้อะ woon_cry g#043 g#043

ก่อนอื่นต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับ สำหรับเพื่อนๆที่เกิด Error ขึ้น  ซึ่งในส่วนนี้ทางทีมงานรับทราบและกำลังร่างกระทู้วิธีแก้ปัญหาให้ผู้เล่นอยู่ครับ  g#043

ตอนนี้มันขึ้นว่าเซิฟออฟไลน์อ่ะ woon_huhทั้งๆที่กะโหลดแพทผ่านนะ
ใช่ครับตอนนี้เชิพใต้ภิภพ ยัง ออฟไลน์ อยู่เลยคับ งงงง

nicky01

• บุคคลทั่วไป

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เข้าได้ ทุกเซิร์พเวอร์แล้วนะครับ  woon_yes

เซฟมันปิด ๆ เปิด ๆ ครับ  g#041
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

มิชฉาชีพ Lv 2

• Newbie
  • *
ทำอะไร กับชื่อกิลคับ -*-   พวกตัวอักษรพิเศษกลายเปน   ไปหมด -*-  อิโวลูชั่นกลายเป็น โวลูชั่น -*-    ทำอะไรอยู่หนิ

l2eAL เซิฟเวอร์สวรรค์

• Newbie
  • *
  • poljay
เซิฟโรลหลายรอบจังวุ้ย - -*อาไรกันนิกด *200 เวลไม่เป็นอันเวลเรยยย  เซ็งวุ้ย...!! woon_angry woon_angry
เราต่อยไม่หนัก .. แต่เราต่อยไม่หยุด  !!