GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 31 สิงหาคม 2554

X-Burner

• Full Member
สมมุตว่าเราดรอปกล่องแรมา แล้วเราไมได้เปิด รอจนความสามารถแรทุกชิ้นมีหมดละค่อยเปิดกล่อง แบบนี้จะสุ่มแรที่ใส่ความสามารถใหม่มามั้ยครับ

แล้วกล่องนี่จะเปิดได้แร 100% ม่ะครับ

.

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
กล่องสุ่มแรร์นี่ เมื่อเปิดจะสุ่มได้แรร์ 1 ชิ้น 100% คับ g#017 g#008
แต่จะได้ชิ้นไหนนั้น ก็ต้องวัดดวงเอาตามรายการในกล่องแต่ละระดับเอาเองนะคับ
 g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

เย้ แรร์มาแล้ว อยากให้แรร์รองเท้าเข้าไว ๆ จังเลย หุหุ  woon_5555

# Зρ_ησω 

ExSkyZs & dek_noy

• Jr. Member
  • **
โห อัพเดทสัปดาห์นี้สุดยอดจริงๆ  woon_sunny

จะมีแรร์เข้ากล่องสุ่มไอเทมแรร์อีกเรื่อยๆ ซินะ ขายๆ แรร์  woon_5555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
แล้วของแรร์จะถูกลงไหมหนองานนี้ อิอิ จะได้มีตังซื้อซักที
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

darksv

• **
 g#015 g#015 g#015 g#015 เบรดน่าจะเป็นสายกายภาพสมบูรณแบบมะใช่หรอแล้ว ทำไมเดวนี้รู้สึกจะสนับสนุนให้เบรดอัพ int อะ เหอๆข้องใจตั้งแต่c3 ดาบธาตุแล้วต่อมาก็เกราะหนักเวท(เพิ่มโจมตีเวท) แล้วก็มาดาบแรร์อีก -*-  ถ้างั้นช่วยเพิ่มให้ดาบสามารถ ออฟ เบี้ยมสีม่วงให้ด้วยได้ป่าวเหอๆ  g#015 g#015 g#015 g#015

ทีมงานอสุรา ขยันทำงาน ขึ้นมาใหม่แล้ว  ว่าแต่ดาบใหญ่แรร์ 94 กะดาบใหญ่มารสายฟ้า ไอเทมไหนมันเทพกว่ากันอะ  #038

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
เหอะๆ ปากบอกเองว่า โดดกรงหรือเดินออกจากกรงแบบมึนๆไม่บัคคับผู้เล่นสามารถเดินออกเองได้ โดยใช้ความสามารถ

แล้วล็อกกระทู้ แล้วงี้มาปรับแล้วขึ้นว่าข้อผิดพลาด ไ่ม่คิดจะให้คนแจ้งบัคตั้งแต่บรรพกาล เลยหรอครับ

หรือยังไงชี้แจงด้วยครับ ซึ่งบัคนี้ผมก้อเป็นคนเจอครับแต่กะจะแจ้งเห็นคุณเมืองมาตั้งก่อนแล้วจีเอ็มก้อโพสว่าตามที่พูดมาข้างต้น

แค่นั้นแหละครับ
 g#025 g#025

40z

• **
คิดให้ดีก่อนนะครับ ถ้าจะเอาของแรร์ลงในกล่องแรร์   

อาจจะส่งผลต่อยอดของกิจกรรมเปิดกล่องสมบัติในช่วงปีใหม่

ปี1มีครั้งเดียว ถ้าเกิดนำมาดรอปในกล่องแบบนี้

เท่ากับว่า ไม่มีความหมายเลยนะครับ ที่รอมานาน
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ

nicky01

• บุคคลทั่วไป
มี ทยอย ออกมาแน่นอน ครับ ตอนนี้ทีมงาน เค้ากำลัง คิดความสามารถกัน หัวขวิดเลย ครับ

_xlXlx_

❤ Anny◕‿◕❤

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 31 สิงหาคม 2554

7. แก้ไขข้อผิดพลาด ของทักษะ ความลึกลับแห่งกาลเวลา

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

ขอบคุณครับ

ชอบข้อนี้มากๆ  รอมาหลายเดือน ละ  g#029