GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 24 สิงหาคม

บุคคลทั่วไป · 9 · 4226

highter0

• บุคคลทั่วไป
ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 24 สิงหาคม 2554

ทางทีมงานจะปิดเซิฟเวอร์เป็นเวลา 1 ชม. ในช่วงเวลา 10.00 -11.00น.

เพื่อทำการปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

kane04195

• Newbie
  • *

ทำไมจีเอมไม่ทำปราสาทเพิ่มล่ะครับอย่างเช่น ที่ วินโดเนีย-วิดเดิ้ลวู๊ด-เซาเทินไซร์-ป้อมปราการตะวันออก-  ไรแบบนี้ครับ เพราะปราสาทมี3หลังแต่กิลเพิ่มมาเปงร้อยนะครับโอกาสจะได้บ้านมีน้อย.....