GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซิร์พเวอร์ล่มเหตุจากกิจกรรมสงครามชิงปราสาท ในคืน 6/7/54

IiI_Dek_D_IiI

• Newbie
  • *
  • เดี๋ยวก็ ขย้ำซะหรอก
พอปิดเซิร์พ10นาที

เอาออกแล้วเหรอครับที่ชดเชยให้อ่าครับ

ไหนถึงวันที่13ก.ค. 2554

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของข้าเท่านั้น"

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ทางทีมงานยังมีปัญหาเรื่องการคืนปราสาทให้เซิร์ฟเวอร์วุ้นใต้พิภพอยู่นะครับ

ซึ่งตอนกำลังตรวจสอบและหาทางแก้ไขให้อยู่จ้า   g#002 g#002

☺๛. บางทีก็เลว ๛.☺

• Full Member
  • NAVY-ดอกประดู่
ทางทีมงานจะทำการคืนปราสาทให้แก่เจ้าของปราสาทเดิม ก่อนที่จะมีการทำสงครามชิงปราสาทในวันพุธที่ 6 ก.ค. 2554 (โดยจะทำการคืนปราสาทให้ในวันที่ 8 กรกฎาคม 2554 หลังทำการปิดแก้ไขเซิร์พเวอร์)

ชี้เเจ้งหน่อยคับ

วันที่29มิ.ย.54กิลนี้ได้บ้านเเต่เข้าเดือนก.ค.วันที่2ก.ค.54ตรงกับวันเสาร์วันที่6ก.ค.54ตรงกับวันพุธซึ่งChillChillได้บ้าน2วอติด
เเต่เซิฟเวอร์มีปัญหาช่วงวอวันที่6ก.ค.54ถ้ามันรีคืนกลับจริงChillChillก็ได้บ้านคืนสิคับไม่ใช้ว่ารีคืนไปวันที่29มิ.ย.54
ยังไงก็ชี้เเจ้งหน่อยน่ะคับ

ขอบใจร่วงหน้าคับ ทีมงานทั้งหลาย   g#039g#046  g#046  g#046  g#046  g#046  g#039

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]
(ปี57เลิกเล่นถาวร)

อุ้ย

• **
ทางทีมงานจะทำการคืนปราสาทให้แก่เจ้าของปราสาทเดิม ก่อนที่จะมีการทำสงครามชิงปราสาทในวันพุธที่ 6 ก.ค. 2554 (โดยจะทำการคืนปราสาทให้ในวันที่ 8 กรกฎาคม 2554 หลังทำการปิดแก้ไขเซิร์พเวอร์)

ชี้เเจ้งหน่อยคับ

วันที่29มิ.ย.54กิลนี้ได้บ้านเเต่เข้าเดือนก.ค.วันที่2ก.ค.54ตรงกับวันเสาร์วันที่6ก.ค.54ตรงกับวันพุธซึ่งChillChillได้บ้าน2วอติด
เเต่เซิฟเวอร์มีปัญหาช่วงวอวันที่6ก.ค.54ถ้ามันรีคืนกลับจริงChillChillก็ได้บ้านคืนสิคับไม่ใช้ว่ารีคืนไปวันที่29มิ.ย.54
ยังไงก็ชี้เเจ้งหน่อยน่ะคับ

ขอบใจร่วงหน้าคับ ทีมงานทั้งหลาย   g#039g#046  g#046  g#046  g#046  g#046  g#039

ตามที่ผมแจ้งไว้เบื้องต้นครับว่ามีปัญหาในการคืนบ้านในเซิร์ฟเวอร์วุ้นใต้พิภพจึงทำให้เกิดข้อผิดพลาดอยู่ตอนนี้

ซึ่งทางทีมงานที่เกี่ยวข้องกำลังตรวจสอบข้อมูลการครองบ้านก่อนวันที่ 6 ก.ค. อยู่ครับ

เมื่อได้ข้อมูลที่ถูกต้องจะทำการแก้ไขอีกครั้งครับ

-II~องค์ชาย_Britannia~II-

• **
    • https://www.facebook.com/KenToSweetDrem
ดาววดึงก้อเปนมัยไม่มีบอกหว่า
รูปที่ใช้มีขนาดใหญ่เกินไป

อุ้ย

• **
ดาววดึงก้อเปนมัยไม่มีบอกหว่า
เซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์ไม่ได้รับผลกระทบจากเหตุการณ์นี้จ้า  g#017 g#017

nicky01

• บุคคลทั่วไป
 woon_yes

ทางทีมงานได้ทำการ คืนปราสาทให้เป็นข้อมูลการครอง ในวันเสาร์ที่ 2 ก.ค. 2554 แล้วนะครับ ตามที่แจ้งบอกเพื่อนๆไว้

☺๛. บางทีก็เลว ๛.☺

• NAVY-ดอกประดู่
ตามที่ผมแจ้งไว้เบื้องต้นครับว่ามีปัญหาในการคืนบ้านในเซิร์ฟเวอร์วุ้นใต้พิภพจึงทำให้เกิดข้อผิดพลาดอยู่ตอนนี้
ซึ่งทางทีมงานที่เกี่ยวข้องกำลังตรวจสอบข้อมูลการครองบ้านก่อนวันที่ 6 ก.ค. อยู่ครับ
เมื่อได้ข้อมูลที่ถูกต้องจะทำการแก้ไขอีกครั้งครับ

woon_yes
ทางทีมงานได้ทำการ คืนปราสาทให้เป็นข้อมูลการครอง ในวันเสาร์ที่ 2 ก.ค. 2554 แล้วนะครับ ตามที่แจ้งบอกเพื่อนๆไว้

(ใจมากคับ)
ส่วนจะคืนทรัพย์พยากรหรือไม่คืนผมไม่ค่อยคิดอะไรมากหรอกคับ มีทรัพย์พยากรเยอะมันก็ไม่ได้ช่วยว่าให้ได้สมัยเยอะ
ถ้าไม่ควรเอาทรัพย์พยากรออกมาใช้บ้างมันก็มีเเต่ชื่อเสียงกิลเท่านั้นเเต่คนในกิล(ไร้ประสิทธิภาพ)เรื่องการวอ
*ควรให้มีสีสันกันหน่อยเซิฟใต้พิภพ(PK)วอเเต่เเบบเดิมๆมันหน้าเบื่อ*

woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]
(ปี57เลิกเล่นถาวร)

กุ๊งกิ๊ง ♫ ♪

• `อิโวลูชั่น พีเค¸.•♥
วันเสาร์อีก เกิดตัดออกจากระบบอีก
ทีมงานชดเชยให้สมาคมที่เดิมครองอยู่ครองต่อ ^^
วันพุธที่จะถึงอีก เกิดตัดออกจากระบบ
ทีมงานชดเชยให้สมาคมที่ได้บ้านเดิมครองต่อ ^^
เป็นแบบนี้ต่อไป สมาคมที่ไม่ได้แม้กระทั่งป้องกันบ้านด้วยซ้ำ
กลับได้รับบ้านมาอย่างง่ายดาย
แฟร์ดีนะคะ 
g#005
เรื่องได้บ้านไม่ได้บ้านไม่เครียด ส่วนตัวไม่จำเป็นต้องเวลเเล้ว
แต่ไม่เข้าใจว่ามันเป็นปัญหาของทางระบบ
ทำไมสมาคมอื่น ๆ ที่ตีบ้านได้ในอาทิตย์นั้นต้องมารับเคราะห์
อย่างนี้ตอนดิฉันวอ เน็ตไม่ดีคะ มันตัดออกจากระบบเรื่อย ๆ เลย
ทีมงานรับผิดชอบให้ด้วยได้ไหมค่ะ
 g#006

.P a t c h a :)

g#006 g#006 g#006

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019