GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เลื่อนการเปิดเซิฟเวอร์อีก 1 ชั่วโมง

บุคคลทั่วไป · 20 · 7145

highter0

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจากพบข้อผิดพลาดในการอัพเดทแพทช์
จึงขอประกาศการปิดเซิฟเวอร์อีก 1 ช.ม.
จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน
ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ

InW_Sura

• Jr. Member
  • **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011

ExSkyZs & dek_noy

• Jr. Member
  • **
แบบอาทิตย์ที่แล้วอะ เปิด 1 ชม. เลื่อนไปอีก 1 ชม. แล้วก็ยังเลี่อนไปอีก 1 ชม. 5555  woon_love 10.00-13.00 เข้างานพอดี  woon_love

Aek RIN_JING

• Newbie
  • *
  • -...-
 - -*706มะผ่านต้องลบเกมลงใหม่มะหรือว่า - -*รอเขาแก้เสดค่อยลองโหลดใหม่ - -*

routeboy

• Full Member
มีเวลาตั้ง 1 สัปดาห์ จะไม่ทราบล่วงหน้าเลยเหรอครับว่า จะอัพเดตอะไรบ้าง

ไม่ทราบว่า ทีมงานเยอะ หรือ งานเยอะ ครับผม