GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามเกี่ยวกับการป้องกัน หมอกแห่งเทอร่า ครับ

aftorshcok

• Newbie
  • *
ขอสอบถามหน่อยครับ ว่า

วิธีแก้ เวลาที่เราเจอหมอกแห่งเทอร่าของอาชีพวิซาร์ด เรามีไอเทม หรือ อุปกรณ์อะไรบ้างครับ ที่ใช้แล้ว สามารถต้านทานพิษของหมอกได้ (เวลาโดนแล้วเราจะใช้สกิลไม่ได้้ครับ) woon_yes

เพราะ เวลา โดนหมอกพิษแล้ว ค่อนข้างจะ เป็นไก่ เลย ครับ -*- woon_o_o

เซ็ต

• Newbie
  • *
ทำต้านทานพิษ 100% ครับ (ยาครอบ/ไอเท็มสวมใส่ที่เพิ่มต้านทาน)

เซ็ต

• Newbie
  • *
ส่วนที่เดินช้าจากหมอกเทอร่า ก็ใช้เท้าลวงตาครับ จะทำให้เดินไวเกือบๆจะเท่าเดิม

aftorshcok

• Newbie
  • *
ทำต้านทานพิษ 100% ครับ (ยาครอบ/ไอเท็มสวมใส่ที่เพิ่มต้านทาน)

ขอบคุณครับ แล้วหนูตะเภานี่ใช้ได้ไหม ครับเห็นต้านพิษ 80% เลย คับ woon_sad1

เซ็ต

• Newbie
  • *

ขอบคุณครับ แล้วหนูตะเภานี่ใช้ได้ไหม ครับเห็นต้านพิษ 80% เลย คับ woon_sad1

ได้ครับ woon_yes