GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วอนทีมงานช่วย เรื่อง pk

ipyoyoyo

• Newbie
  • *
เป็นปัญหามากเลยครับตอนนี้ PK หมดแต่ดีเลย์ยังไม่หมด กดยาเวลอยู่ดีๆ pk หมดแล้วเปิดไม่ได้นี่เสียดายยานะครับ ดูๆแล้วปัญหานี้เกิดจากตอนที่ออกวาปมาแล้วดีเลย์สกิลจะถูกหยุดแต่สกิลที่ใช้อยู่จะนับปกติ ทำให้เกิดการเหลื่อมล้ำขึ้น
วอนทีมงานแก้ไขทีครับ
ปล. ผมเสนอให้ปรับสกิลเปิด pk ดังนี้ครับ
ระยะเวลาใช้งาน 12 ชม.เหมือนเดิม
แต่ปรับระยะหลังใช้จาก 12 ชั่วโมงเป็นไม่มีระยะหลังใช้ครับ คือจะสามารถกดได้เรื่อยๆไม่มีดีเลย์ แตะระยะใช้งานจะยังอยู่ที่ 12 ชั่วโมงเหมือนเดิม (คล้ายๆบัฟอะครับ ที่ไม่ต้องหมดก็สามารถบัฟซ้ำเข้าไปได้ทันที)