GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามทีมงานเรื่องกิจกรรมเนื่องจากเซิร์ฟโร

ผู้เฝ้ามอง

• Newbie
  • *
8วันที่หายไป  กับกิจกรรม รักษาสัตว์เลี้ยง   สรุปต้องเริ่มทำใหม่หมด หรือ มีการคงใว้ให้ แล้วถ้า รีใหม่หมด เวลากิจกรรม จะมีการเพิ่มขยายเวลาอีกไหม

หรือ เป็นการชดเชย แจก มังกร(รางวัลกิจกรรมให้เลยได้ไหม) เนื่องจาก บางคนไม่ได้ ทนทำ ไอดีเดียวนะครับ(7-8ไอดีก็มี) และจากสัปดาห์ก่อนที่อัตราดรอบ ยากแสนยาก 

ท่านจะให้เริ่มใหม่ แบบนี้ ไม่เห็นใจ หรือ ไม่ แสดงความรับผิดชอบเลยหรอ

ปล.ส่วน ที่ชดเชยในที่ประกาศแจ้ง ผมให้เป็นส่วนของคนที่เวล คนที่จุติได้ของ คนที่ออนเวลาเซ็ท คนที่ทำการงาน คนที่ค้าขาย และอีกหลายๆคนที่ออนไลท์เข้ามาเล่นเกมส์ครับ