GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอตลาดไซร์คืนได้มั้ยจ้ะ ???

Dee-Jaa

• Dev. TH.
  • Newbie
  • *
  • Iด็กกๅก อย่ๅIซี้ยน
รบกวนขอตลาดไซร์ลงเซิฟได้ป่ะครับ เอาวิหารออกไปชิ้วๆ  woon_angry woon_angry woon_angry

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
รบกวนขอตลาดไซร์ลงเซิฟได้ป่ะครับ เอาวิหารออกไปชิ้วๆ  woon_angry woon_angry woon_angry
คงยากนะ เเต่เห็นด้วยครับ woon_sunny

Dee-Jaa

• Dev. TH.
  • Newbie
  • *
  • Iด็กกๅก อย่ๅIซี้ยน
คงยากนะ เเต่เห็นด้วยครับ woon_sunny

ตอบในฐานะคนที่เคยทำเกม ไม่ยากหรอกครับเอาวาร์ปมาลงเขียนคำสั่งให้วาปไปแมพตลาดก็ได้แล้ว เพราะแมพยังอยู่แต่แค่ปิดไปน่าจะประมาณนี้นะ ย้าย non-player character ออกมาไว้ข้างนอกให้หมดเอาวิหารออกไป ชิ้วๆ

bphilos

• Newbie
  • *
ดันด้วยคนครับ ไม่ได้เล่น 7-8 ปีแล้ว คิดถึงงงง

jamegodfun

• Newbie
  • *
ขอคืนด้วย  woon_sad2 woon_sad2
......สมมุติว่าเกมเป็นโลกเสมือนใบนี้ที่วันนี้กำลังพัฒนาอย่างไม่หยุดยั้ง......
                  สิ่งใหม่ๆในเกมเปรียบดั่งเทคโนโลยีในวันนี้
                           พอมันมีมากเกินจำเป็น
                         มันก็สามารถจะทำลายเกม
_______________เฉกเช่นอาวุธสงคราม____________________