GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!! จับผิดภาพ !!

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
นอกจากสงครามเซิร์ฟ อยากเห็นแบทเทิ้ลข้ามเซิร์ฟด้วยอ่ะครับ
กติกาคือ ให้ทีมที่ชนะกับรองชนะเลิศแต่ละเซิร์ฟมาแข่งกัน
แข่งแบบพบกันหมด น่าจะสนุกนะ  ทีมไหนชนะมากสุดก็ได้รางวัลไป

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• Jr. Member
  • **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
มันมีมาตั้งนานละ แล้วก็เอาออกไป แล้วก็เอาเข้ามาใหม่

หลายๆอย่างสังเกตดิ ชอบเอาออกไปแล้วเอาเข้ามาใหม่เรื่อย บ้าบอ  g#018
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

CacAloz

มันมีมาตั้งนานละ แล้วก็เอาออกไป แล้วก็เอาเข้ามาใหม่

หลายๆอย่างสังเกตดิ ชอบเอาออกไปแล้วเอาเข้ามาใหม่เรื่อย บ้าบอ  g#018

เซิร์ฟเวอร์โลกาวินาศนั้น ก็เหมือนดังเซิร์ฟเวอร์กิจกรรมครับ จะมาเป็นช่วงๆ  g#008 g#008

oh_RaymonDD

เซิร์ฟเวอร์โลกาวินาศนั้น ก็เหมือนดังเซิร์ฟเวอร์กิจกรรมครับ จะมาเป็นช่วงๆ  g#008 g#008
ทุกเซิฟจะมารวมกันเลยหรอ

oatcha

ทุกเซิฟจะมารวมกันเลยหรอ
       ครับทุกเซิร์ฟเลยครับ แต่นรกยกเว้นครับ  g#024

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
คือถ้าเป็นแบบนั้นแล้วทำไม พี่ๆจีเอ็มไม่ทำให้มันสนุกๆเลยล่ะครับ เปิดให้บริการสำหรับผู้เล่นต่างเซิฟที่ต้องการจะมาพบปะเจอกัน หรือ ประลองฝีมือ แบทเทิ้ง เพราะเซิฟอวตารไม่มีแบท
หรือมาทำกิจกรรมสงครามชิงปราสาทร่วมกัน

เซิฟเวอร์นี้ จะใช้ข้อมูลล่าสุดของเล่น และจะไม่อนุญาติให้มีการแลกเปลี่ยนของ ระหว่างเซิฟเวอร์หรือตัวละคร

ปล. ไม่อยากให้มันมาเป็นช่วงๆครับ เพราะเซิฟเวอร์บางเซิฟเวอร์คนน้อยมาก :D  woon_5555

GoDeYeS

• **
จะเริ่มวันไหนอะ อยากให้มีทุกอาทิตย์

FFiM

อยากแบทข้ามเซิฟมานานแล้ว  g#009 g#009 
เปิดวันไหน ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

_-I-JaMes-_.PK

• **
  • So Bad
เบอสวรร เดี๋ยวเตรียมเจอกัน  woon_555 woon_555

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

PEET

มาอีก เเล้ว ^^ หวังว่าคงไม่มีบัคติดมาด้วยนะ

~๐ Ryan ๐~

บัคเขาแถมทุกแพทช์แหละ ไม่ชินรึไง  g#037

coalapanda

• Administrator
อิอิ เรื่องรวมเซิฟจะเป็นกิจกรรมที่มาจัดเล่นกันสนุกสนานๆครับ  อาจจะต่อยอดไปถึง ABT ข้ามเซิฟหรือสงครามชิงปราสาท กันได้เลยทีเดียว!!

ในเบื้องต้นเดี๋ยวเราจะมาร่วมทดสอบกันเร็วๆนี้ครับ

banggieez

• **
ไหนๆๆก็ รวมเซฟเวอร์ กันและ

หาอะไรที่มนทำสนุกๆๆ

อะไรดีนะล่ะ  คิดไม่ออก woon_huh

oh_RaymonDD

อิอิ เรื่องรวมเซิฟจะเป็นกิจกรรมที่มาจัดเล่นกันสนุกสนานๆครับ  อาจจะต่อยอดไปถึง ABT ข้ามเซิฟหรือสงครามชิงปราสาท กันได้เลยทีเดียว!!

ในเบื้องต้นเดี๋ยวเราจะมาร่วมทดสอบกันเร็วๆนี้ครับ
อันนี้ประทับใจเลย ขอจัดเเบบไม่มีบัคนะคับ