GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีใครเล่นเซิฟ สวรรค์บ้างอะครับ เวลง่ายใหมตังง่ายใหม แล้วคนเยอะใหม

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ถ้าแบบที่พอจะสู้กับคนอื่นได้ก็ สูงสุด1ปีครับ ต่ำสุดนี่ไม่รู้นะ

หาเพื่อนที่เทพๆด้วยก็ดี

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
ใบ้ให้3คำ (ความเสี่ยงนั้นสูงยิ่ง)
ในเกมส์ยาก  นอกเกมส์ง่าย   การซื้อขาย  g#015

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

K'TIPFE

• ณ สวรรค์ชั้น 7
  • Newbie
  • *
ถึงสวรรค์จะคนน้อยกว่าPK แต่อย่างน้อยก็อุ่นใจ ไม่โดนฆ่าตาย ถ้าไม่เข้าแบท  woon_cry woon_cry woon_cry

K'TIPFE

• ณ สวรรค์ชั้น 7
  • Newbie
  • *
ถ้าแบบที่พอจะสู้กับคนอื่นได้ก็ สูงสุด1ปีครับ ต่ำสุดนี่ไม่รู้นะ

หาเพื่อนที่เทพๆด้วยก็ดี

หาเพื่อนเทพๆ หาคบเพื่อนนิสัยดี ดีกว่าค่ะ-*- woon_sunny woon_sunny woon_sunny