GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การงานนักเล่นแร่แปลธาตุทำไรได้อะครับ

~U~

• Jr. Member
  • **
ผมเห็นอยู่ตั้งนานละแต่ไม่เห็นมีคนจะใช้เลยหรือว่ามันใช้ไม่ได้อะครับ และผมอยากรู้ว่าความสามารถมันทำอะไรได้ครับช่วยบอกทีครับ  g#001

Legend

• Newbie
  • *
  • ง่วง
ยังไม่เปิดให้ทำครับ คิดว่าน่าจะอยู่ในช่วงทดสอบ woon_sad1

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

Maid

• Jr. Member
  • **
ทดสอบมาสองชาติจนมีคนทำการงานตีเกราะระดับ12ได้แล้วนี่ครับ  woon_huh woon_huh

highter0

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจากการงานนี้เป็นการงานในอนาคตนะคะ จึงยังอยู่ในช่วงปรับปรุงแก้ไขอยู่นะคะ
จึงยังไม่สามารถใช้งานการงานนี้ได้ค่ะ
ทางทีมงานต้องขอภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
รอต่อไป
ซักวันมันคงมาถึง

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."