GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เขตวุ้นไม่ปลอดภัย

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
  • lnw_Unicorn&NaomizAA
ในแม็ป VIP ค่ายเผ่าซอเรี่ยนเขต 7 อ่ะค่ะ  วุ้นปลอดภัยทำนู๋เกือบตายมาแล้ว แต่ถ้ามีใครแจ้งไปแล้วก็ขออภัยที่ไม่ได้อ่านค่าาาา

khunnieclubgm

• บุคคลทั่วไป
ในเรื่องของเขตวุ้นปลอดภัยในแผนที่นี้ ได้มีการแจ้งให้ทางทีมพัฒนาแก้ไขแล้วครับ

ซึ่งขณะนี้อยู่ในระหว่างการดำเนินการ

ขอขอบคุณท่านผู้เล่นที่แจ้งเรื่องเข้ามา และขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
  • lnw_Unicorn&NaomizAA
VIP น้ำแข็งด้วยค่ะ ผ่าน NPC ปุ้ป ตายป้้ป อยากให้เอาวุ้นปลอดฯ ลงด้วยยยยยยย  g#006

Asura Dragon

• Jr. Member
  • **
จีช่วยทำลิสท์ให้ดูหน่อยครับ ว่ามีที่ไหนบ้างในรายการแก้ไข
หากไปเจอที่ที่ยังไม่อยู่ในลิสท์จะได้ช่วยกันเพิ่มเติมครับ

แก้กันทีเดียวไปเลย  g#008