GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Devilchin

• Newbie
  • *
ผมขอวิธีหาหัวใจแม็กม่ากับหัวใจพวกเห็ดหน่อยครับผมม่ะรู้ว่าหายังไงอ่ะคับ
ช่วยบอกวิธีหน่อยนะัคับเป็นพระคุณอย่างสูงคัย woon_cry woon_cry

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
หัวใจแม๊กม่า หากับบอสไพโร
หัวใจเห็ด หากับฟังกิี้หรือฟังกัซ ต้องใส่หมวกเห็ดไปด้วยมันถึงจะดรอป
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Devilchin

• Newbie
  • *
แล้วหมวกเห็ดนี่ต้องแยกชนิดด้วยใช่ม่ะคับ woon_huh

ทีที้

• Full Member
แล้วหมวกเห็ดนี่ต้องแยกชนิดด้วยใช่ม่ะคับ woon_huh

หมวกเห้ด  ดรอบจาก  เห้ดตัวนั้นๆครับ   บอสเห็ด ก็ดรอบนะ(ไม่ต้องทำเควส)  แต่เห็ดผีไม่ดรอบ

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
ผมขอวิธีหาหัวใจแม็กม่ากับหัวใจพวกเห็ดหน่อยครับผมม่ะรู้ว่าหายังไงอ่ะคับ
ช่วยบอกวิธีหน่อยนะัคับเป็นพระคุณอย่างสูงคัย woon_cry woon_cry
ผมว่าอย่าใส่เลยคับเซทนักรบทมิฬอ่า g#020 ป้องกันมันน๊อยน้อยอยู่ g#023

g#040

สู้ใส่เกราะขายร้าน50ไม่ได้ ป้องกันเยอะกว่า
ปล.ผมว่าไอเซทนักรบทมิฬอ่า g#023มันสำหรับเบลดสายหลบป่ะคับเห็นมันเป็นเกราะเบาน้ำหนักน๊อยน้อย
แต่สายหลบอ่าคนเขาไม่เล่นกัน เหอะๆ g#004