GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชาปไม่จุมีสิทธิที่จะโป๊ะเยอะสุดเท่าไรครับ

tach_tach123

• Newbie
  • *
แล้วใส่ธนูอะไร ออฟยศอะไรดีครับโปรดแนะนำด้วยครับ g#031 g#031

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เปิดผอบก็ทำถึง10เคได้นะ- - ถ้าออฟคลั่งซักเสคลั่งผอบเชียโชคถึง10เคสบายๆเลย

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

tach_tach123

• Newbie
  • *
มีแต่ผอบเชียร์เวล 71 อ่าครับ ถ้าใส่ธนูปีกอัคนีเสคลั่งมีสิทธิที่จะถึง 8 เคมั้ยครับจะได้ซื้อมาใส่ woon_5555

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
อัพ luk ตัน หาผอบ เชียร์ เพิ่มโจมตี อีกอันอะไรก็ได้ ธนูออฟคลั่งยศจักรหรือเทพได้ยิ่งดี โป๊ะแรงแน่นอนครับ    #038 #038

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

_FireFox_

• Jr. Member
  • **
  • -*-
สุดๆๆน่าจะถึง35kนะ เพราะผมเคยทำดราเมจสูงสุดครบสูตรตอนไม่จุ เซ็ตตาเหยี่ยว รัชคลั่ง สายยิงแรงนะ ผอบ เชีย โชค เพิ่มความเร็ว เวล85+ เทรเชีย วอสาบ เบอคำรามระดับ10  พลังโจมตีอยู่ที่11000-14000 โป๊ะกระจายครับ35k+

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อัพ luk ตัน หาผอบ เชียร์ เพิ่มโจมตี อีกอันอะไรก็ได้ ธนูออฟคลั่งยศจักรหรือเทพได้ยิ่งดี โป๊ะแรงแน่นอนครับ    #038 #038
ถ้าเอาความแรงเดีคตันแรงกว่า ถ้าเอาอัตราลัคตันเยอะกว่า
ถ้าเอาโป๊ะแรงก็ agi60 นอกนั้นdex เหลืออีกก็luk ที่เหลือก็ตามที่เขาว่าอ่ะ อย่าลืมของสวมใส่อย่างอื่นนะ ยัดเซ็ตนภาธนูออฟคลั่งยศสูงๆๆ ไม่รู้จะสูงเท่าไหร่ ไหนยังจะมีบัพอีก #038(คำราม สาปคลั่ง ศาสตราแห่งอาทรัม บัพพระครบ เทรชมเชย เยอะแยะไปครับ #038)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-Ai-

• Full Member
สำหรับเซิฟ Pk ผม แนะนำ สาย ยิงเร็ว Agi Dex แค่นี้พอ เซตก็ ตาเหยี่ยว ธนู แค่คห คลั่ง

โป๊ะ ธรรมดาไม่บัพ 3-4 K บัพแล้วก็ 4-6 K แล้วแต่ โอกาส ฮ่า ๆ ๆ

เปิดผอบอีก ผอบดีก็ 10 K สบาย ๆ