GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ ระบบ เลเวล ขณะ ลงแบท !!!!

-Ai-

• Full Member
แบบว่าจำกัด วง เลเวล 10-20  20-30  30-40 อะไรประมาณเนี่ยยย

เบื่อ พวกแำพ้ชอบ บ่น เราเวล น้อยเราเลย แพ้อะไรประมาณเนี่ยอ่ะ

tach_tach123

• Newbie
  • *
ประมาณว่าเวลระดับเดียวกันก็ไปตีกับเวลระดับเดียวกันหรอครับ woon_huh

-Ai-

แบบ ว่า พวกเวล 99 อยากจะลดเวล ตัวเอง เวลา ลงแบท จะได้ เสมอ ภาคกันอะไรประมาณเนี่ยย

เราเวล 91 ตี พวก เวล 70-80 พอมันแพ้มันก็ บ่น เรา เวล 72 เอง อะไรแบบ เนี่ย อยากจะให้ ปรับลดเลเวลได้

จะได้ สวน มันได้ ว่า เราก็ เวล เท่านายอ่ะ ปรับแล้ว อะไรแบบนี้ เข้าใจป่ะอ่า TT

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

หมดความสนุกในการลองกับเพื่อนเลย =  =

//เสียงจากประชาชี : เคยลงด้วยหรอ ? - -

// me : ลงครับ ลงไปแจกแต้ม 55 +

# Зρ_ησω 

Maid

• Jr. Member
  • **
อยากให้ตามคะแนน หรือ ตามจำนวนที่จุมากกว่า เพราะเวลสำหรับเกมนี้มันเอาแน่เอานอนอะไรไม่ค่อยได้ เวลกากแต่เกรียนเก่งๆเว่อร์ๆก็มีนะ

tach_tach123

• Newbie
  • *
 woon_sunnyเข้าใจแล้วครับ  แต่ไม่เห็นจะต้องลดเวลเลยครับก็บอกเขาไปว่าถ้านายเวลน้อยกว่าเรานายก็รีบเวลมาสู้กับเราอีกครั้งสิ!!! (เราไม่ต้องไปสนหรอกครับเวลาเขาบอกเขาเวลน้อยกว่า เพราะมันก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไรมากมายหรอกครับ) แล้วก็ที่คุณMaidกล่าวมาก็ถูกนะครับ คนที่เวลน้อยกว่าใส่ของดีกว่า ออฟยศที่สูงๆก็มีสิทธืโหดกว่าคนเวลเยอะกว่าได้นะครับเหมือนผม แอสเวล 73 โป๊ะ 8 เค(ผอบเชีย) woon_5555 อาจพิมพ์เยอะไปหน่อยอย่าด่าอะไรผมเลยนะครับ woon_sad1

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ให้มีหลายๆแบบก็ีดีนะ
แบบว่าอันนี้รวมหมด
อีกอันอาจจะแยกเป็นอาชีพเผื่อเราจะได้รู้ระดับของเราในสายอาชีพของเรา

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
ให้มีหลายๆแบบก็ีดีนะ
แบบว่าอันนี้รวมหมด
อีกอันอาจจะแยกเป็นอาชีพเผื่อเราจะได้รู้ระดับของเราในสายอาชีพของเรา

แล้วบัคมันจะตามมาอีกเยอะแยะ  #038 #038

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
แล้วมันจะดีเหรอ
เวล60บางคนสู้99ชิวๆ ไม่จุสู้จุตันชิวๆ รวมๆไว้เหอะ ดีแล้ว
แล้วจุดประสงค์ของการเข้าแบทมันคือตีกันไม่ใช่เหรอ ลงแล้วโดนฆ่า ด่า ใครผิดกันแน่ woon_bye
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing