GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เติมทั้งหมด 3 ใบ เงินไปขาด 1 ใบนะค่ะ ตอบด่วนนนนนน นึกถึงใจผู้เล่นบ้างค่ะ

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
  • lnw_Unicorn&NaomizAA
เติม 159 2ใบ 89 1ใบ แต่ ขาด 159 ไป 1ใบ ยังเก็บสลิปไว้ครบทุกใบค่ะ รบกวนตอบด่วนค่ะ เติมไป ครึ่งชั่วโมงแล้ว ใจร้อน  woon_cry woon_cry woon_cry

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ให้ผู้เล่นเข้าไปตามที่ กระทู้แจ้งปัญหาเพราะตอนนี้
ทางทีมงานได้เข้าไปตอบแล้วและกำลังรอข้อมูลจากผู้เล่นอยุ่นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
ว้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยย โวยวายไปเยอะ ขอโทษค้าปปปปป นึกว่ารอฝ่ายเดวววว   woon_shock woon_shock woon_shock

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ตอนนี้แก้ปัญหาให้ผู้เล่นเรียบร้อยแล้วนะครับ  woon_o_o
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า