GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทรฮันเตอร์ สายมีดอัพสเตตัสยังไง???

แทนหมูบิน

• Newbie
  • *
เทรฮันเตอร์ สายมีดอัพสเตตัสยังไงคับ

ช่วยบอกที g#006

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

แทนหมูบิน

• Newbie
  • *
ไม่LUk+DEx  ก็ Luk+AGI  นี่แหละจำมะได้

เอา Luk+AGI  นี้ได้ไมคับ จะได้ตีไหว เอาไว้ดรอปของ

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ไม่LUk+DEx  ก็ Luk+AGI  นี่แหละจำมะได้

เอา Luk+AGI  นี้ได้ไมคับ จะได้ตีไหว เอาไว้ดรอปของ
ลัคเอจสายหลบ สำหรับคนทุนน้อย จะหลบมอนไหว
แต่ถ้าหาของ ลงลัคเต๊งหรือลัคเด๊คดีกว่า
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

T0Nz

• Full Member

LUK , STR หรือ LUK , DEX ครับ

เพราะเวลากดสกิลมีดลมกรด ต่อเนื่องมันจะตันที่ 216 เลยไม่อัพ AGI

เพราะเวลากดสกิลมีดลมกรด ต่อเนื่องมันจะตันที่ 216 เลยไม่อัพ AGI

คนทุนน้อยไม่มีของก็จะหลบน้อยเลยต้องอัฟAGIไงคับ  เทรก็มีเชียเพิ่มโป๊ะโดยที่ไม่วืดอยู่แล้วนิ

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ

คนทุนน้อยไม่มีของก็จะหลบน้อยเลยต้องอัฟAGIไงคับ  เทรก็มีเชียเพิ่มโป๊ะโดยที่ไม่วืดอยู่แล้วนิ
แถมlukมีผมกับเชียร์ด้วย woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

T0Nz

ผมว่า AGI สำหรับเทรมันไม่ได้สำคัญอะไรมากหรอกนะ เพราะเราออฟของบวกหลบเอาก็ได้

สู้เน้นตีแรง ๆ ไว้ดีกว่า  เล่นเทรมีตังใช้ไม่ขาดสายอยู่แล้ว

ผมว่า AGI สำหรับเทรมันไม่ได้สำคัญอะไรมากหรอกนะ เพราะเราออฟของบวกหลบเอาก็ได้

สู้เน้นตีแรง ๆ ไว้ดีกว่า  เล่นเทรมีตังใช้ไม่ขาดสายอยู่แล้ว

เทรงบน้อย

Asura Dragon

• Jr. Member
  • **
ตอนเล่นมีด เคยเปลี่ยนจาก Lux-Agi ไปเป็น
Lux ตัน - Agi กับ Dex อย่างละครึ่ง เพื่อเพิ่มตีให้แรง
ผลคือ จากที่ไผ่แก่ตีไม่โดน เป็นโดนตีเข้าน่วมเลยครับ
แก้โดยการไปออฟว่องเพิ่ม 2-3 ชิ้น ครับ

ได้อย่างเสียอย่างครับ ต้องแก้ไขกันไป  g#008

ทีที้

ไม่เคยลงAgi  เลย   เพราะ  เทร์ หลบไม่เทพอยู่แล้ว(เสียดายฟอร์ย)   เน้นเอา DEX หรือ Str  ไปเลย  ต่อเนื่องตัดอยู่แล้ว  ชุดออฟแกร่ง   หุุหุ

T0Nz

แล้วแต่เลยครับ ผมแนะนำ LUK DEX กับ LUK STR

เพราะหลบไม่เทพเหมือนแอสครับ  ต่อเนื่องตันด้วย ไม่ต้องลง AGI เลย

ออฟของเน้นเลือดหรือไม่ก็ป้องกันครับ  woon_yes

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

Luk + Dex

ชุดออฟแกร่ง ของออฟว่อง เวลง่ายครับ -  -

เพราะถ้าลง Luk + agi กดสกิลมีดลมกรดค่าต่อเนื่องก็ถึง 216 อยู่แล้ว จึงไม่จำเป็นต้องอัพเท่าไหร่

ปล. ผมไม่ค่อยชอบ Luk + Str เท่าไหร่ เคยเล่นแล้วมันไม่ค่อยสะใจไงไม่รู้

# Зρ_ησω 

แทนหมูบิน

• Newbie
  • *

Luk + Dex

ชุดออฟแกร่ง ของออฟว่อง เวลง่ายครับ -  -

เพราะถ้าลง Luk + agi กดสกิลมีดลมกรดค่าต่อเนื่องก็ถึง 216 อยู่แล้ว จึงไม่จำเป็นต้องอัพเท่าไหร่

ปล. ผมไม่ค่อยชอบ Luk + Str เท่าไหร่ เคยเล่นแล้วมันไม่ค่อยสะใจไงไม่รู้

งั้นเอาตามนี้คับ  แล้วมีดลมกรด เขาขายกันเท่าไรคับ