GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จุดเซฟตี้ใช้ได้มั่งไม่ได้มั่ง มันหมายความว่ายังไงค่ะ

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
แล้วจะมีไปทำไมอ่ะ   g#016
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ที่โขนยังบัคอีกหลายจุดอะ รอการแจ้งข้อมูลจากผู้เล่นเพื่อรอการแก้ไข  ย้ำว่า รอการแก้ไข อย่าเข้าใจว่าต้องแก้เดี๋ยวนั้น เพราะโปรแกรมเมอร์มีงานต่างๆเยอะมาก ยังมีบัคต่างๆที่ยังไม่ได้รับการแก้ไขอีกมากมาย แต่ก็พยายามจะยัดระบบต่างๆเข่้ามาเพื่อเพิ่มงาน ทีนี้ทั้งของเก่าของใหม่มั่วกันไปหมด ผมเข้าใจว่าโปรแกรมเมอร์เกมส์นี้คงหัวล้าน คงจะเครียดจนผมร่วงหมด ทีมงานคงหัวหงอกคงเครียดไม่ต่างกัน  ผู้เล่นก็หัวล้านและมีผมหงอกเพราะได้รับอิทธิพลจากการพัฒนาเกมส์  woon_sunny

meme_a

• Jr. Member
  • **
  • รักนะ OnLy
วุ้นตามเส้นทางที่จะไปแมพบอสทุกอันใช้ไม่ได้เลยคะ แบบว่าพอเปิดประตูปุ๊บให้รีบโกยทันทีไม่งั้นกะตายคาวุ้น
ปล.แมพโขนนะ #038 #038

รักเธอเสมอไม่เคยลืม

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• Jr. Member
  • **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ที่ใช้ไม่ได้ ..... ติดป้าย "ระวังม่อนทำร้าย"   #038

F8 นั้นหมุดอะไรครับ

รุสึกว่าจะเป็น หมุดเหล็กกล้าไม่ก็หมุดเหล็กแกร่งไม่ก็หมุดเหล็กนี่แหละ จำมะได้   ได้จากการวานวิศวกรขั้น3+

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ไปถึงแมพไหนก็ถ้าไม่ปลอดภัยก็เอามาเตือนๆด้วยละกันถ้าจะเข้าไปจะได้กายไปก่อนโผล่มาเจองี้ที่แมพโขนตายอย่างเดียวเลย
ผีเสื้ออัดหนักมาก

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."