GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การเติมเด็กเส้นV2.

IK2PDreeM

• Newbie
  • *
มันเติมไงเหรอครับหา เยาะเเร้วเติมไม่ถูก งง มาก ข อ อธิบายละเอียดๆ นะครับ  g#016 g#016
THX g#046 g#046

ทีที้

• Full Member
เข้าไปสมัครเป็นสมาชิก เวป  www.zest.co.th  แล้ว  ทำการ  เลือก ออเดอร์ ที่เราต้องการ แล้วกดชำระเงิน  แล้ว เลือกวิธีชำระ (โอนผ่านธนาคาร หรือ จ่ายผ่าน7-11ก้ได้)ถ้เป็น7-11 ก็ ปริ๊นบิล  ไปจ่าย    สะ  เสร็จแล้ว   กลับมาเข้า ระบบzest  อีกครั้ง ดูที่ออเดอร์  จะมีข้อความสถานะ(จ่ายแล้วขึ้นอยู่) แล้วก็เข้ไปดู  ระหัด บัตรเกมส์ อินดี้   แล้ว  เอาโค๊ส มาเติมหน้าเวป  อสุรา  จบ

ปล.จิ๊บๆ  เนอะ  หุหุ