GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เวล21+แคสเตอร์เกบไหนดีครับ +ไครว่างพาเกบมั่งเซิฟสวรรค์

sesonpunch

• Newbie
  • *
อยากเวลไวๆๆอ่าคับมีคูณ2ตลอด7วัน   จะเปงวอล็อคอ่า  เกบเวลไหนหรือไครว่างพาเวลก๋ตอบด้วยนะอยากเวลไวๆมากกก

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
โกเลม บลาววู๊ฟ เก็บได้ถึง 24-26 แล้วไป กระรอกเก็บถึง 34-35 แล้วไปวุ้นเมเปิ้ล หรือจะไปแกรน ก็ได้ครับ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ส่วนมากเวล5-28 เราเก็บที่หมาตลอดเลย  ลากไป เควสไป เวลไป

ว่างๆ ซิปมาได้besttinowikl เดะพาเวล(เฉพาะวันเสาร์/อา)

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ไปผีเสื้อโลหิตเลย อัพเยือกไป มีผอบด้วยจะดีมาก(เอาผอบกบหรือแซมพริ้วๆ หรือกระรอกถึกๆนะ ไว้ลาก มีเชียร์ได้โคตรดี #038)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ไปผีเสื้อโลหิตเลย อัพเยือกไป มีผอบด้วยจะดีมาก(เอาผอบกบหรือแซมพริ้วๆ หรือกระรอกถึกๆนะ ไว้ลาก มีเชียร์ได้โคตรดี #038)

เขาอาชีพแคสนะจะเอาเชียไปเพื่อ......

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ

เขาอาชีพแคสนะจะเอาเชียไปเพื่อ......
เชียร์ก็บวกพลังโจมตีเวทย์นะครับ อ่านทั่วๆก่อนมาตอบ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

เชียร์ก็บวกพลังโจมตีเวทย์นะครับ อ่านทั่วๆก่อนมาตอบ woon_555
อุ่ย   อ่านผิด  หน้าแตกเยย woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry