GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากทราบไอเท็มของพาลาเทพๆที่ควรใส่หน่อยครับ...

micky micky

• Newbie
  • *
งบมีอยู่เยอะพอสมควร ควรจะใส่อะไรบ้างอ่ะครับ

ขอแบบเทพๆ

'"เส็งคเคร็งงง'"

• Jr. Member
  • **
แรทั้ง ตัว ออฟตำนานหมด เทพแน่

I3lade.O.T.O.P.

• Jr. Member
  • **
  • ผู้ชายอบอุ่น
ของพาลาดินอ่ะ เสนาแกร่งทั้งตัวเบอก้เอาลงยากแล้วครับ โล่ดีมีชัยไปกว่าครึ่ง
  woon_o_o woon_o_o

micky micky

• Newbie
  • *
แรทั้ง ตัว ออฟตำนานหมด เทพแน่

ออฟให้หน่อยดิ ตำนานอ่ะ 55+!!!

เสยังกว่าจะตีติดเลย  woon_cry woon_cry woon_cry

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
ใส่แรร์ ออฟเสแกร่ง ก็เทพแล้วครับ หรือเซตก็ดี ใส่ตะกรุด ด้วยเทพเลย g#029

nightjusmin

ของพาลาดินอ่ะ เสนาแกร่งทั้งตัวเบอก้เอาลงยากแล้วครับ โล่ดีมีชัยไปกว่าครึ่ง
  woon_o_o woon_o_o

พาลานายใส่โล่ไรอะ แรร์ 1 วีป้องหรือบิววีป้อง อยากรู้จริงๆนะเนี่ย  woon_555 woon_555 woon_555

micky micky

• Newbie
  • *
แล้วพาลา ใส่อาวุธอาไรดีครับ ถ้าใส่กระบี่ จะเลือกใส่กระบี่อะไรดีครับ

ปิศาจ

มูนแฟรง  หมวกเทพ  เกราะแรร์   ตะกรุด  ผ้าคลุมปีกมังกร   รองเท้าภูติสวรรค์   ที่ใส่อยู่ก็ประมาณนี้  โล่ใช้ กระจกมันวาว สลับกับ โล่บิว
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

Biia kritchaya

• Newbie
  • *
  • "♥" รักตัวเองนะคะ
จาเล่นเบอสายยืน ดันขาดเเต่เเรเบอ ก้ยุบเรื่องเบอไป
จามาเล่นพาลา เดวหาเเรพาลาไม่ได้อีก
คงนั่งออนเเต่เซตจุละทีนี่  g#037

nightjusmin

เรื่องเกราะแรร์ของพาลาถ้าไม่มีปัญญาหาก็ใส่เกราะอินทรีย์เสแกร่งก็พอแระ กันหลังเยอะกว่าเกราะแรร์พาลา 95 ซะอีก แถมเพิ่มสปีดเดิน 1 ด้วย แรร์ยังไม่มีคุณสมบัติอะไรเลย ไม่รู้ชาติไหนจะทำ  woon_555 woon_555 woon_555

ปิศาจ

เกราะพาลา ใส่เกราะอินทรี หรือเกราะนักรบ ที่ดรอปในถ้ำหมีก็ได้  ป้องกันใช้ได้
ว่าแต่จะลองทำโล่กระจก  ตัวทำเควสโล่  หายไปไหนหว่า  ตัวที่่บอกให้หาผลึก 50 อันหาไม่เจอะแล้วแฮะ มีคนบอกว่าเป็นเควสต่อเนื่อง  ต่อเนื่องจากเควสอะไรอะ ???
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน