GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Devilchin

• Newbie
  • *

คือแบบว่าผมเวลอยู่ดีๆมีเบอคนนึงมาทักผม
แล้วอยู่ดีๆก็มาด่าซะงั้น งง มากมายคับ

Devilchin

• Newbie
  • *

คือแบบว่าผมเวลอยู่ดีๆมีเบอคนนึงมาทักผม
แล้วอยู่ดีๆก็มาด่าซะงั้น งง มากมายคับ
ขอแก้ใหม่นะคับ

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
อยากงี้แหละพวกไม่มีอะไรทำเป็นเด็กมีปัญหาว่างๆชอบซิบด่าชาวบ้าน
นี่ยังน้อยนะ ตอนนั้นปั้นคาเดทตัวใหม่ตีวุ้นอยู่ในวิหารฝึกหัดมันซิบมาด่างี้แหละ
พอบอกว่าไม่ต้องมาด่าหรอกเป็นผู้หญิงไม่มี มันบอกว่ามาเจอกันเปล่า
มันจุ6 ไม่ทราบว่าคนจุ6นี่มันด่าคนได้เหรอ ไม่ให้จุ6มีสิทธิอย่างงั้นที่ด่าแล้วคนไม่กล้าด่ากลับ ใครๆก็เกรงกลัว
มันไม่ได้เกี่ยวเอาซะเลยจุ6แล้วปากอย่างงี้ใครจะไปเกรงกลัวเขามีแต่อยากกระทืบ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."