GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมยังโดน ฆ่าอยู่อีก ทั้งๆที่อยู่ในจุดปลอดภัย(วุ้น)

Maid

• Jr. Member
  • **
งืมๆ

ผมจะเดินตามรอยเท้าคุณ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>งับ

เท้าเค้ายังเล็กกว่าคุณเลยน้ะครับ  woon_555 woon_555
เค้าใส่รองเท้าเบอร์ไรอ่ะ woon_555
น่าจะสักประมาณ  36 น้ะ  เพราะป.6 ผมยังใส่แค่ 38 เอง  woon_555 woon_555

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
งืมๆ

ผมจะเดินตามรอยเท้าคุณ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>งับ

เท้าเค้ายังเล็กกว่าคุณเลยน้ะครับ  woon_555 woon_555
เค้าใส่รองเท้าเบอร์ไรอ่ะ woon_555
น่าจะสักประมาณ  36 น้ะ  เพราะป.6 ผมยังใส่แค่ 38 เอง  woon_555 woon_555
ผมยังป.6 ใส่เบอร์44ละ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

LLอUหื่u.

• Full Member
งืมๆ

ผมยังป.6 ใส่เบอร์44ละ woon_555
555 ตอนนี้ผมพึ่งจะ 42 = ='   

ไอพลังโจมตี ก็คงสัก 34     55    เพราะว่า ดูอ้วนๆงั้น แต่เท้าเล็กน้ะ  woon_555 woon_555

PETDO   FAIL   DRAMA   

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
งืมๆ

ไอพลังโจมตี ก็คงสัก 34     55    เพราะว่า ดูอ้วนๆงั้น แต่เท้าเล็กน้ะ  woon_555 woon_555
34+55=89 คุณบูมใส่รองเท้าเบอร์89!!! woon_shock woon_shock
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
งืมๆ

34+55=89 คุณบูมใส่รองเท้าเบอร์89!!! woon_shock woon_shock
งั้น 34ยกกำลัง55 =??? เท่าไหร่หว่า  คิดให้ที

ป.6 ผมใส่รองเท้าเบอ38งับ

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
นอกอ่าวแล้วมั่งเนี่ย ออกทะเลไปไกล ช่วยออกต่อละกัน
ทำไมเท้าใหญ่โตจริงๆ- -
เอาเครื่องรีดรีดเหรอมันถึงได้ยาวออกไปขนาดนั้น- -
ม.5ยังใส่เบอไม่ถึง38เลย

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
คือผมกำลังจะไปเวลใน วีไอพี 2 (จระเข้อ่ะ) แล้วทีนี้เข้าไปปุ๊บอยู่ในจุดวาปอยู่ดีๆ เบลด (คนที่ชี้) เดินมา โจมตี (ไม่รู้ว่าใช้สกิล อะไร หรือ โจมตีธรรมดา)  แต่ที่รู้คือ ดาบใหญ่อะครับ ที่ไม่เห็นเพราะ ตอนนั้นกดพับหน้าจอ (- -) ไว้อยู่ เปิดมาก็โดนเลย เดินเข้ามาตี แต่น่าจะตีธรรมดาน่ะ เพราะมันไม่มี ชื่อสกิลขึ้นที่หัวของเบลดเลยอะครับ

ข้อย้ำ ว่าผมอยู่ในวาป ไม่ได้เดินออกไป แล้วเบลดตีี  ก่อนจะเดินจนมาตายในวาป ไม่ใช่ครับ เพราะนั่งฟื้น hp อยู่

สกิลในคีย์ลัดF4 นี่ สกิลไรอะคับ  กลับจุดเซฟหรอ
ะกายแสงผลึก

+ like ให้กับลายเซ็น

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

• **
นอกอ่าวแล้วมั่งเนี่ย ออกทะเลไปไกล ช่วยออกต่อละกัน
ทำไมเท้าใหญ่โตจริงๆ- -
เอาเครื่องรีดรีดเหรอมันถึงได้ยาวออกไปขนาดนั้น- -
ม.5ยังใส่เบอไม่ถึง38เลย

ผม ม.4 ใส่รองเท้าเบอ 43 อะ ใหญ่เบอเร้อเลย ใส่รองเท้าแล้วเหมือน.....เป็ด

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

• **
เอาวุ้นออกไป !  g#035

ของแต่ละอย่างมันก็มีทั้งดีและไม่ดีครับ

ป.ล. วุ้นไหนครับ อีโมวุ้นหรือวุ้นเซฟโซน   woon_angry woon_angry (ล้อเล่นเน้อ)