GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดีๆไม่ทำ เลวๆล่ะทำนัก

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us
ทางทีมงานต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งครับ  ตอนนี้กำลังดำเนินการตรวจสอบอยู่  ถ้ามีอะไรคืบหน้าจะรีบมาบอกทันที ขอบคุณที่แจ้งเข้ามาครับ

woon_yes

สาวกต่อมลูกหมาก

• Jr. Member
  • **
ทางทีมงานต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งครับ  ตอนนี้กำลังดำเนินการตรวจสอบอยู่  ถ้ามีอะไรคืบหน้าจะรีบมาบอกทันที ขอบคุณที่แจ้งเข้ามาครับ

woon_yes

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
ผมแจ้งเข้าไปตั้งแต่มีการอัพแพทแล้วยังไม่แก้อีกหรอ woon_angry

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ไม่ต้องไปรอ คำตอบ หรอกครับ

ถ้ากระทู้ด่า พวกมันจะไม่เข้า

ไม่เชื่อไปอ่านเวลาดูซิ

http://forum.gameindy.com/index.php?topic=1531.0

เกมส์นี้ ผมเล่น 7 วัน ครั้ง

กินยาหนู 2 ชม. 

เกมส์มันห่วยแตก เล่นไปงั้นๆ แหละ

เมื่อวานผมเวลดันไฟ 2 ชม.

อีกชม. ทิ้งไว้งั้นแหละ เบื่อเกมเน่าๆ

ของเทพผมมีทุกอาชีพ แรร์เทรก็มี

แต่อารมณ์เล่นไม่มี

ผมเล่นแบบนี้ ทีมงานชอบใจมากกว่ามั้ง

เพราะ ซื้อโซลทั้งยาวิ่ง ยาเก็บ เสียเงินโซลเข้าดันอีก

ดีกว่าคนเล่นทุกวัน แต่ไม่ซื้อโซลเลย ซักบาทเดียว

woon_5555 woon_sunny woon_5555

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
ก่อนอื่นต้องขออภัยที่ตอบช้าครับ

เรื่องนี้ทีมงานรับทราบแล้วครับซึ่งได้ดำเนินการแก้ไขอยู่คาดว่าจะแก้ไขเรียบร้อยในการอัพเดทประจำสัปดาห์หน้าครับ g#043

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
ก่อนอื่นต้องขออภัยที่ตอบช้าครับ

เรื่องนี้ทีมงานรับทราบแล้วครับซึ่งได้ดำเนินการแก้ไขอยู่คาดว่าจะแก้ไขเรียบร้อยในการอัพเดทประจำสัปดาห์หน้าครับ g#043
-
ขอโทษนะคะทีมงานที่เคารพ

ที่ผู้เล่นเค้าร้องเรียนเนี่ยเพราะอาทิตย์นี้มันเพิ่มคูณ Exp
เค้าเลยต้องการเวล
ก็ถ้าแก้อาทิตหน้าที่คุณ exp หมด คนเค้าก็ไม่ได้อยากเวลแล้วละคะ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

สาวกต่อมลูกหมาก

• **

-
ขอโทษนะคะทีมงานที่เคารพ

ที่ผู้เล่นเค้าร้องเรียนเนี่ยเพราะอาทิตย์นี้มันเพิ่มคูณ Exp
เค้าเลยต้องการเวล
ก็ถ้าแก้อาทิตหน้าที่คุณ exp หมด คนเค้าก็ไม่ได้อยากเวลแล้วละคะ

นางคว้าของเก๊าาาาาา พูดถูกต้องขอร๊าบบบบบบบ

woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ผมเล่นแบบนี้ ทีมงานชอบใจมากกว่ามั้ง

เพราะ ซื้อโซลทั้งยาวิ่ง ยาเก็บ เสียเงินโซลเข้าดันอีก

ดีกว่าคนเล่นทุกวัน แต่ไม่ซื้อโซลเลย ซักบาทเดียว

woon_5555 woon_sunny woon_5555

ด่าชั้นอ่อ g#036 โดนเต็มๆเลยน๊าาา g#002
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

LLอUหื่u.

ทางทีมงานกำลังแก้ไขปัญญาอยู่ โปรดรอชาติหน้าน้ะค่ะ   woon_5555

(ล้อเล่นน้ะครับ ทีมงานนน )

PETDO   FAIL   DRAMA