GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกิดอะไรขึ้นครับ!!

weontong

• Newbie
  • *
เรื่องเกิดเมื่อกลางดึก!!! มีคนฟลัดในไซ้กันมากมาย(เป็นกิจกรรมไปแล้ว) จะแจ้งว่า มีคนใช้คำพูดไม่สุภาพ (ผมเป็นไปกับเขาด้วย woon_shock) แล้วผมเห็น แคสคนหนึ่ง
เดินมาแล้วถามว่า .....
อยากไปโรงเรียนไหม  ผมงงซักพัก  ต่อจากนั้น แคสตัวคะครชื่อ -_Ronaldo_- มาบอกผมว่า ห้ามออนตอนดึกๆนะ (พระเอกมาช่วย!! g#001 g#001)ต่อจากนั้น
เทร__Ronaldo__(ตัวผมทั้งหมดแหละ g#003 g#003) เดินมาบอกว่า ดึกๆไม่ดี นอนซะดีกว่ามั้ง   
ต่อจากนั้น มีเสียงจากในจอ  ออกมาว่า !!!!!!   มันเป็นเสียงเพลง!!!
ของเทราร์เทรินไซ้ ออกมา ( แป๋ว!! woon_hurt) ต่อจากนั้นค้าง  นาน2 ชั่วโมง 5 ทุ่มแล้ว ผมยังไม่นอน(เพราะว่าพ่อผมดูบอล- - g#018 g#020)

จบข่าวประราชสำนัก!!!

weontong

• Newbie
  • *
ตอบหน่อยนะ = =  g#046 g#046 g#046 g#046 ช่วยผมด้วย  ผม g#030ลาดแล้ว!!

highter0

• บุคคลทั่วไป
ไม่ทราบว่าผู้เล่นต้องการถามหรือแจ้งเรื่องอะไรคะ g#033 g#033
ขอรายละเอียดเพิ่มหน่อยนะคะ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ไม่ทราบว่าผู้เล่นต้องการถามหรือแจ้งเรื่องอะไรคะ g#033 g#033
คงจะบอกว่า
โวยๆกันอยู่ แล้วมีคนบอกนอนได้แล้ว จากนั้นก็ค้างยาวววว
หรือว่าคนที่ซิบมามีอาภรรพ์ woon_shock woon_shock
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

T0Nz

• Full Member
เอ่อ ..

อ่านทวน 5 รอบแล้วก็ยังจับใจความไม่ได้เลย

เค้าเขียนมั่ว หรือ ผมมึน  woon_hurt  woon_555

B2S

• Newbie
  • *
  • Demi-Human
คงจะบอกว่า
โวยๆกันอยู่ แล้วมีคนบอกนอนได้แล้ว จากนั้นก็ค้างยาวววว
หรือว่าคนที่ซิบมามีอาภรรพ์ woon_shock woon_shock

g#034 ผีหลอก g#016 g#016 g#016

ปล.ผมงงกับคุณ weontong จริงๆ

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
คงจะบอกว่า

g#034 ผีหลอก g#016 g#016 g#016

โอ๋ ลายเซ็นใหม่ ย่องขโมยของ  g#029 g#029

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
คงจะบอกว่า

โอ๋ ลายเซ็นใหม่ ย่องขโมยของ  g#029 g#029
ก็ฮาดี แต่อยากให้ทำเป็นภาพเคลื่อนไหวอ่ะ แบบนี้มันยาว g#041
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
คงจะบอกว่า

ก็ฮาดี แต่อยากให้ทำเป็นภาพเคลื่อนไหวอ่ะ แบบนี้มันยาว g#041

เอาๆง่ายๆเลยดีกว่าครับ ลดขนาดลง จบ

g#034 g#034

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

weontong

• Newbie
  • *
หมายถึงเทรผมอะนะ- - g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 บอกหน่อยเด้ จีงงอะไร woon_angry woon_angry woon_angry

weontong

• Newbie
  • *
จีห้ามงงดิเดะสวยหรอ จับขึ้นเตียงเลย g#046 g#046 g#046 g#046ไม่กลัวหรอก = =

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ผมว่าไปเรียนหลักภาษาไทยมาใหม่
แล้วก็เรียบเรียงประโยคมาใหม่เอาแบบคนธรรมดาอ่านแล้วเข้าใจในรอบเดียวนะครับ