GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อัพสเตตัส/สกิล เซนสายกระบี่ ?????

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
ขอวิธีอัพสกิล และ สเตตัส ของเซนสายกระบี่หน่อยครับ
และก็ ของสวมใส่ด้วย ใส่ของไรออฟอะไร งบไม่อั้นครับผม !  g#004

ทีที้

เซ็ดคอมมานโด  ผ้าคลุมหนังซอเรียน  โล่แล้วแต่ชอบเลย บิวก้ดีแต่ยกน้อย   กระบี่ก็ต่ำๆต้องมูลแฟงก์

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
เซ็ดคอมมานโด  ผ้าคลุมหนังซอเรียน  โล่แล้วแต่ชอบเลย บิวก้ดีแต่ยกน้อย   กระบี่ก็ต่ำๆต้องมูลแฟงก์

ครับผม !  woon_yes บอกแค่ของสวมใส่หรือ woon_cry ใครรู้วิธีลง สเตตัส และ สกิล ช่วยบอกที่ครับ

Rest In Peace

ครับผม !  woon_yes บอกแค่ของสวมใส่หรือ woon_cry ใครรู้วิธีลง สเตตัส และ สกิล ช่วยบอกที่ครับ

กระบี่มูนแฟรงก์  woon_shock

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~