GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องของรางวัล กิจกรรม Planking on Asura ส่งมาหรือยังเอ่ย

siwon01

• Newbie
  • *
หากรูปที่ได้รางวัล โค๊ดรางวัลจะส่งเข้า ไอดีบอร์ด ของท่านที่ส่งรูปเข้ามานะครับ  <<<--- วันไหนเหรอครับ   woon_huh

เพื่อนๆ ท่านอื่นได้กันหรือยังครับ  woon_hurt

ปล. ตั้งในบอร์ดกิจกรรมอสุราไม่มีคนมาตอบเลย  woon_sad1

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member
 ทีมงานยังไม่ได้ประกาศ ผู้ได้รับรางวัลเลยครับ ตามที่กำหนดต้องประกาศวันที่ 28 ที่ผ่านมาแล้ว

ไม่รู้ท่านทีมงานที่เคารพ จะได้ฤกษ์ประกาศได้เมื่อไหร่เอาอีกกี่เดือน กี่ปีก็แจ้งกันหน่อย ผู้เล่นจะได้ไม่ต้องคอยๆๆๆๆ

g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#046 g#046 g#046 g#046

siwon01

• Newbie
  • *
จีเอ็มนิคกี้ ประกาศเมื่อ มิถุนายน 28 2011 เวลา 13:56:15  g#040 g#046

ในบอร์ดบอร์ดกิจกรรมอสุรา  g#040 g#046

ประกาศรายชื่อภาพที่ได้รับรางวัลครับ

knewzana     
ดาด้า         
siwon01 
PrivaCy   
Kawa--ii   
JohnyBravo 
♫♫♫♫♫   
T0Nz   
jayadize<Iพี้ยu>   
Kagamine_Spy ครับผม !!

......................................................................................

khunnieclubgm

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนของภาพของเพื่อนๆที่ได้รับรางวัลนั้น ทางทีมงานได้มีการประกาศไว้แล้วนะครับ ในวันที่ 28 มิถุนายน 2554 เวลา 13:56:15 กระทู้อ้างอิง

ประกาศรายชื่อภาพที่ได้รับรางวัลครับ

knewzana     
ดาด้า         
siwon01 
PrivaCy   
Kawa--ii   
JohnyBravo 
♫♫♫♫♫   
T0Nz   
jayadize<Iพี้ยu>   
Kagamine_Spy ครับผม !!

ส่วนของรางวัล อยู่ในช่วงของการจัดส่งให้นะครับ ด้วยเหตุที่มีผู้เข้าร่วมกิจกรรมอย่างล้นหลาม ประกอบกับมีเหตุหารณ์ฉุกเฉินต่างๆเกิดขึ้นในช่วงสองสามวันที่ผ่านมา การพิจารณาให้ของรางวัล จึงอาจจะมีช้าไปเล็กน้อยครับ

ซึ่งตรงนี้ ต้องขออภัยท่านผู้เล่น และ เพื่อนๆทุกท่านที่ได้เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ด้วยครับ

ทางทีมงานจะส่งของรางวัลให้กับผู้เข้าร่วมกิจกรรมที่ได้รางวัลในครั้งนี้จนครบอย่างแน่นอนครับ

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• **
  • Vip Member
 โอ่ สุดยอดด!!!  แบบว่า ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ย ว่าให้ทีมงานจะประกาศ ต่อท้ายกระทู้นั้น มันช่าง  g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 บ่มีคำบรรยาย   g#030 g#030 g#030

อุ้ย

• **
ใจเย็นเน้อ เดี๋ยวผมจะจัดรางวัลไปให้นิคกี้แจกเอาให้เสร็จวันนี้เลยจ้า  g#027 g#027