GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดีเดย์เปิดรับแจ้งแฮค 5 ตุลาคม นี้ รายละเอียดอ่านด้านใน

❃Aмιℓdzмιℓe™

• last breath.
  • Newbie
  • *
  • i will be with you together.
กำลังคิดว่า
ต่อไปนี้ ของทุกอย่างสร้างเอง
ซื้อของถ่ายรูปทุกชอต
จดตลอดว่ามีไอเทมไรบ้าง
เพื่อป้องกันการโดนหมายหัว =_=
You make me out of breath, When you walk away.
Amildzmile.

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
3. กรณีการแจ้งแฮคเพื่อขอรับคืนไอเทม ทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการรับทำเฉพาะไอดีที่มี ยอดการเติมเงิน 30,000 โซลย้อนหลังไป 1 เดือนนับจากวันที่แจ้งและทีมงานเข้าไปตรวจสอบ

เหอะๆ อะไรวะ ยังงี้ก้ต้องเติมกันไว้อะดิเดือนละ 300 เปลืองตังไปปะวะ  เอาแต่ได้หรอ คือผมไม่เติม ก้คืออดแจ้งเลยใช่มะ ทำงี้ได้ไงวะ เห้อ

ชื่อเหมาะสม....

• Jr. Member
  • **
3. กรณีการแจ้งแฮคเพื่อขอรับคืนไอเทม ทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการรับทำเฉพาะไอดีที่มี ยอดการเติมเงิน 30,000 โซลย้อนหลังไป 1 เดือนนับจากวันที่แจ้งและทีมงานเข้าไปตรวจสอบ  เพื่อ ???? woon_huh

เมี้ยว ~~~

ไม่มีคนสงสัยหัวข้อกระทู้มั้งหรอ ดีเดย์เปิดรับแจ้งแฮค 5 ตุลาคม นี้ รายละเอียดอ่านด้านใน

ผมไม่เข้าใจว่าดีเดย์คืออะไร หรือพิมพ์ผิด คำถูกคือ" ดีเลย์" หรือปล่าว  g#013

แฟรี่เทล

• Newbie
  • *
เพิ่งจะโดนแฮคไปเมื่อคืนตอนตี4ครับ ส่งเรื่องไปทางแจ้งโดนแฮคแล้วแล้วโทรไปทางทีมงานไม่ได้เปิดโทรกันเลยเหรอคับจะถามว่าส่งแฟคไปจะต้องใส่รายละเอียดอะไรไปบ้างคับ
 หายหมดเลยคับ9รายการ เซทนักค่า+14 กำไลจุ เกราะแรร์แอส70 อย่างอื่นอีก
เซงเลยแล้วนี่ต้องไปเติมเงินด้วยป่าวคับ แต่แจ้งไปก่อนแล้ว จะโทรไปสอบถามก้อไม่เปิดเครื่องกันอีก

0874192335

• Newbie
  • *
ไม่ทราบมีใครมาแฮก ตังหายไปเป็นล้านง่ะ แงๆ

เวลาที่โดนแฮกนั้นคือ ประมาณ 16.00 - 17.00
ที่ได้ไอดีคืนนั้นเพราะกดลืมรหัสผ่านครับ

uom12345

• Newbie
  • *
โดนแฮกไม่เห๊นได้ของคืนเลย แง ๆ TT  woon_angry woon_angry woon_555 woon_555 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#046

http://www.beautywomen.myreadyweb.com/home
http://www.facebook.com/nongaim.amiztiz
ครีมหน้าใส ชุดละ 350 ค่ะ มีสามอย่าง
- มีครีมหน้าใส ครีมกันแดด สบู่น้ำผึ้ง
แบบแยกก่มีนะค่ะ
สินค้ามี อย. รับประทุกตัวนะค่ะ ใครสน ทักแชท . หน้าเว๊บ
หรือติดต่อสั่งซื้อทางเว๊บได้เลยจ้า เดียวทางเราจะติดต่อกลับไปค่ะ

Coud™

• Full Member
เคยโดนแฮค แถบร้อง (โดนแฮคดาบเก๊)  woon_5555 woon_5555 woon_5555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

ไม่อยากจะโม้

• Newbie
  • *
แล้ว กรณี ที่ เอาหลายๆตัว มาเดลของไปล้ะ แบบ ปั้นคาเดท 5 ตัว แฮค คน 1 คน มีของ 5 ชิ้นแล้วจับแยกใส่ ตัวล้ะชิ้น ทางทีมงาน จะคิดว่า ผู้เล่นจัดฉากหรือป่าว

ไม่อยากจะโม้

• Newbie
  • *
และถ้าแจ้ง วันเวลา  เป๊ะ จะได้ของ ครบทุกชิ้น เลยหรือป่าวคับ