GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มมีสิทล็อคกระทู้ด้วยหรอ

pinlovely

• Newbie
  • *
 g#046 g#046
แล้วอีกอย่างตั้งรับร้านน้องปิ่น เจ้าสัวค่ะ
 woon_5555 woon_5555แต่ที่แจ้งมันรถเข็นค่ะ
แล้วในตัวน้องปิ่นก็ไม่มียาที่ตั้งรับค่ะตรวจสอบได้ค่ะ

pinlovely

• Newbie
  • *
 g#046 g#046
แล้วอีกอย่างตั้งรับร้านน้องปิ่น เจ้าสัวค่ะ
 woon_5555 woon_5555แต่ที่แจ้งมันรถเข็นค่ะ
แล้วในตัวน้องปิ่นก็ไม่มียาที่ตั้งรับค่ะตรวจสอบได้ค่ะ

Directorr

• Full Member
จะให้ผมกลับมาดูแลมั้ยละครับ แต่ขอต่อเรือก่อนนะ
ส่วนเรื่องที่เกิด มีทางทีมงานได้คุยกกับทั้ง 2 ฝ่ายทางโทรศัพท์แล้ว
ส่วนเป็นเรื่องกลั่นแกล้งกันมั้ย เรื่องนี้มันเป็นเรื่องที่ลึกซึ้งและซับซ้อน
ต้องรอการตรวจสอบอีกที่ งานนี้สงสัยต้องพึ่งโคนันแล้วมั้ง g#004

ใครยังจำผมได้มั้งเนี่ย สงสัยลืมหมดแล้ว woon_sad1 

นี่หรอครับที่บอกว่าคุยกันทั้งสองฝ่ายแล้ว ?

ฝ่ายไหนกับฝ่ายไหนครับ ?

หืม.. คุณจีเอม ผู้ที่ดูแลบอร์ดกระทำผิดครั้งสุดท้ายเมื่อเดือนกุมภาปี 2555   ว่าไงครับ 

...แล้วคุณมาทำอะไรที่บอร์ดนี้ครับ   วอลุ่ม กับชิกกี้ดูแลบอร์ดนี้ ตอบบอร์ดนี้มา ปีกว่าๆ   

แล้ววันนี้วันพิเศษอะไรคุณถึงต้องมาตอบที่บอร์ดกระทำผิดครับ ?  พอดีผมขี้สงสัยนิดหน่อย กับความไม่สมเหตุสมผล
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะให้ผมกลับมาดูแลมั้ยละครับ แต่ขอต่อเรือก่อนนะ
ส่วนเรื่องที่เกิด มีทางทีมงานได้คุยกกับทั้ง 2 ฝ่ายทางโทรศัพท์แล้ว
ส่วนเป็นเรื่องกลั่นแกล้งกันมั้ย เรื่องนี้มันเป็นเรื่องที่ลึกซึ้งและซับซ้อน
ต้องรอการตรวจสอบอีกที่ งานนี้สงสัยต้องพึ่งโคนันแล้วมั้ง g#004

ใครยังจำผมได้มั้งเนี่ย สงสัยลืมหมดแล้ว woon_sad1 

นี่หรอครับที่บอกว่าคุยกันทั้งสองฝ่ายแล้ว ?

ฝ่ายไหนกับฝ่ายไหนครับ ?

หืม.. คุณจีเอม ผู้ที่ดูแลบอร์ดกระทำผิดครั้งสุดท้ายเมื่อเดือนกุมภาปี 2555   ว่าไงครับ 

...แล้วคุณมาทำอะไรที่บอร์ดนี้ครับ   วอลุ่ม กับชิกกี้ดูแลบอร์ดนี้ ตอบบอร์ดนี้มา ปีกว่าๆ   

แล้ววันนี้วันพิเศษอะไรคุณถึงต้องมาตอบที่บอร์ดกระทำผิดครับ ?  พอดีผมขี้สงสัยนิดหน่อย กับความไม่สมเหตุสมผล

ผมออกมาอยู่เบื้องหลังแล้วครับ และส่วนทั้ง 2 ฝ่ายที่ทีมงานได้คุยนั่น ทั้ง 2 คน โทรเข้ามาครับ
แล้วจากที่ได้ฟังคือมันเป็นเรื่อง ของ คน ทั้ง 2 คน ก็เลยขอสอดรู้สอดเห็นเลยเข้ามาตอบ
ส่วนคุณ Directorr จะสงสัยก็ไม่ผิดครับ คนบ้าอะไรหายไปจากบอร์ดตั้งนานยังจะกลับมาทำไม
ก็อยากคุยกับผู้เล่นบ้างจิ ว่าเค้าอีกคนละ ในเกมผมก็เข้านะ
woon_sad2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2014, 18:26:54 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ผมลืมพี่แมกซิมไปแล้วอะ ท่ด ๆ / หลอก ๆ g#027
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ผมว่าคุณพี่ก่อนจะลงควรใช้สายตาเพ่งให้ดีก่อนครับ ทำแบบนี้ฝ่ายที่ไม่รู้เรื่องอะไรเขาก็ซวยเพราะสายตาของคุณพี่สิครับ จะอ้างพลเมืองดีแต่ไม่รู้จักดูให้แน่ใจว่าใช่แน่ป่าว แบบนี้เขาเรียกโง่เพราะสายตาครับ ผมว่าคราวหลังจะลงอะดูดีๆครับ แบบนี้คนอื่นเขาเดือดร้อน แค่นี้แหละครับผม  woon_bye

ว่าผมไมอะครับ  ผมขอโทษ woon_cry

สวัสดีครับพี่แม็กซิม ผมยังจำพี่แม็กได้ดีครับผม  woon_555

[G]aree[O]nline

• Newbie
  • *
    • http://up.gameindy.com
แถไขมันกระจุยเลยทีเดียว อืม ....
ตอแหลไม่มีสิ้นสุด รู้ว่าตัวเองผิด
ขอโทษสิจ้ะ วุฒิภาวะก็มี แก่หงำเหงือกละ
ขี้อิจฉาอยู่อีก เข้าวัดเถอะจ้ะ nutlovely
[/size][/color]

pinlovely

• Newbie
  • *
คำว่าพลเมืองดี!อืมเปนข้ออ้างที่ดีนะ woon_shock woon_shock woon_shock
ถ้าคนอย่าง nutlovely ทำด้วยความบริสุทธ์ใจ และไม่ได้คิดร้ายกับน้องปิ่น ก็ไม่เปนไรค่ะก่ขอให้เจริญ และพบแต่สิ่งดีทั้งในเกมและชีวิตจริงแล้วกันค่ะ
แต่ถ้า
คนอย่าง nutlovely ตอแหล และเจตนาใส่ร้ายน้องปิ่นก็ขอให้พบกับภัยบัติ ทั้งในเกมและชีวิตจริงพบแต่ความชิบหายวายวอดนะค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณพลเมืองดี

nutlovely

• **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน
คำว่าพลเมืองดี!อืมเปนข้ออ้างที่ดีนะ woon_shock woon_shock woon_shock
ถ้าคนอย่าง nutlovely ทำด้วยความบริสุทธ์ใจ และไม่ได้คิดร้ายกับน้องปิ่น ก็ไม่เปนไรค่ะก่ขอให้เจริญ และพบแต่สิ่งดีทั้งในเกมและชีวิตจริงแล้วกันค่ะ
แต่ถ้า
คนอย่าง nutlovely ตอแหล และเจตนาใส่ร้ายน้องปิ่นก็ขอให้พบกับภัยบัติ ทั้งในเกมและชีวิตจริงพบแต่ความชิบหายวายวอดนะค่ะ

ขอบคุณครับ ผมแค่ไม่ชอบคนเอาเปรียบหรือหลอกลวงคนอื่น
กรณีนี้อาจจะเป็นการเข้าใจผิดนิดหน่อย ภาพมันซับซ้อนครับ  ด้านหลังผมมองไม่เห็นจริงๆ ว่ามีตัวละครอยู่
แต่ถึงกระนั้น การตั้งร้านขาย สร้างห้องสนทนา ร้านรับซื้อ ในแบบรูปนั้น ก้อสามารถทำได้ ด้วยตัวละครเพียงตัวเดียว
ซึ่งเป็นไปได้ว่า ตัวละครที่อยู่หลังร้าน อาจจะไม่ได้ตั้งร้านรับซื้อ แต่ทั้งนี้และทั้งนั้น ก้อรอผลการตรวจสอบครับ

nutlovely

• **
แถไขมันกระจุยเลยทีเดียว อืม ....
ตอแหลไม่มีสิ้นสุด รู้ว่าตัวเองผิด
ขอโทษสิจ้ะ วุฒิภาวะก็มี แก่หงำเหงือกละ
ขี้อิจฉาอยู่อีก เข้าวัดเถอะจ้ะ nutlovely
[/size][/color]
ดูจากการโพสช่างปัญญาอ่อนสิ้นดี

nutlovely

• **
กระทู้นี้เริ่มออกทะเลครับ หลายๆ คนยังไม่รู้ว่าคุยเรื่องอะไรอยู่ แล้วไม่อยู่ในประเด็น
วานผู้เกี่ยวข้องล็อกกระทู้ดีกว่าไหมครับ ?
ดีกว่าให้คนมาทะเลาะกันกับเรื่องไม่เป็นเรื่อง

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• **
มันคงจะไม่เรื่องใหญ่และบานปลายขนาดนี้ หากรู้ว่าสิ่งที่เราแจ้งไปเป็นความเข้าใจผิด
และออกมา"ขอโทษ" ผมว่าแค่นั้นน่าจะจบ ในกรณีที่ nutlovely ยืนยันจริงว่าไม่ได้กลั่นแกล้งนะครับ....

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
มันคงจะไม่เรื่องใหญ่และบานปลายขนาดนี้ หากรู้ว่าสิ่งที่เราแจ้งไปเป็นความเข้าใจผิด
และออกมา"ขอโทษ" ผมว่าแค่นั้นน่าจะจบ ในกรณีที่ nutlovely ยืนยันจริงว่าไม่ได้กลั่นแกล้งนะครับ....

ใช่ค่ะ g#031 g#031

ใช่ค่ะ g#031 g#031
ช่ายที่สุดค๊ะ ถ้า nutlovely มีสามัญสำนึกจะออกมากล่าวของโทด คนโดนฟ้อง มันจะดีมากๆแต่คงไม่กล้า ถ้าบริสุทธิ์ใจจริงทำไมต้องให้ พี่ GM ปิดกระทู้ละค๊ อีกอย่างนะค๊ ที่แจ้งมาคุณก็ยังไม่ได้โยนของในร้านนั้น แต่คุณมาแจ้งนี้มันยังไง กลั่นแกล้งหรือเปล่า ยังไงก็ออกมาแก้ข่าวด้วยนะค่ะ วานพี่ๆๆ GM ตรวจสอบด้วยว่า เพื่อนหนูโดนกลันแกล้งหรือเปล่า ในความคิดนี้มันเหมือนแกล้งเลย จริงๆๆนะ พิจารณาด้วยนะค่ะ ขอบคุณค๊

pinlovely

• Newbie
  • *
แต่ถ้า

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38942.0