GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?
พอเถอะ

จากถูกฝ่ายเดียว แต่ตอนผิดทั้ง2ฝ่าย ทุกคนก็มีอายุกันเเล้วนะครับ
ผมอยากบอกจบแค่เถอะ ตอนแรกอยากจะแจมนะแต่ตอนนี้ มันเหมือนเด็กมาแย่งของเล่นชิ้นเดียว

การกระทำข่มขู่ก็ถือว่าผิดนะจะรูปโดยธรรมหรือไม่ก็ตาม
การกระทำนำรูปผู้อื่นมาโดยไม่รับอนุญาติถือว่าผิดเช่นกัน
การกระทำดูหมิ่นผู้อื่นโดยใช่รูปเป็นตัวประกอบก็ผิดเหมือนกัน

บอร์ดนี้รับเรื่องปิดไปเถอะ ยิ่งปล่อยนาน เดียวออกทะเล

โอเคเจฟ พอละว่ะ

ปล.หยุดละนะ อย่ามาพร่ามถึงผมกล้าตัว ๆ ก้อซิปมา
                       ส่วนไอเจฟกับไอเต้ เมื่อก่อนเมียกูลงไปตีพวกมึงถึงในดันเรดแล้วพวกมึงท้าต่อยเมียกู ไม่หั้ยเรียกตุ๊ด ละจะมีคำที่เหมาะสมกว่านี้มั้ย...
                     แล้วกูต้องฟังมึงมั้ยล่ะที่มึงมาห้ามกูอย่าพล่าม กูต้องเชื่อมึงมั้ย กูต้องกลัวมึงป่าวเนี่ย...
                     ปล.ท้าผู้หญิงต่อยนี่ฟังดูน่าอายนะ มาต่อยกะกูนี่ ปากดี ละมาบอกตัวเองลูกผู้ชาย หน้าอย่างกูไม่เคยแค้นผู้หญิงจนท้าต่อยนะ
                     อีกอย่างพวกมึงสู้ผู้หญิงไม่ได้ในเกมมึงแค้นจนมึงท้าต่อยมันสมควรไหม...
                     ฟังดูน่าขำนะ 55555555555+

แล้วเคยใช้สมองหยุดสั่งการกระทำ กระบือ กระบือ เองเป็นไหมครับ อายุก็มีแล้วนะ  ท่าผู้หญิงแบบนั้นก็สมควรโดนแล้วละครับแบบนั้นปากมักหาเรื่องก่อน  ไปดูบอร์ดเก่าก็ได้นะ เมียคุณปากเสียเองครับ  น่าขำนะ(ทุเรศ)

ปล.ก็ไม่เข้าใจว่าคนเปลี่ยนแปลงตัวเองไม่หรือไง  หรือ สมองนั้นต่ำกว่าอายุก็ไม่รู้สินะครับ  (เชิญขายโรตีต่อเถอะ ไม่อยากโดนดูถูกถอยห่างจากนี้ไป เพราะคุณกำลังสบประมาท)
g#031
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
นับวันกระทู้นี้ยิ่งมาแรง

P a t c h a :)

ไปเรื่อยๆ จนกว่าจีเอมจะเข้ามาล๊อกกระทู้นั่นแหละ
 g#013 g#013 g#013

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร nutlovely คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้