GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ เรื่องสงครามสมาคม(มาอ่านก่อน)

โพลล์

อยากให้มีไหม

อยาก
ไม่อยาก
โน โพลล์
ปกติบ้านตอนนี้จะมีอยู่ 3 เมืองคือ ฟอร์ท เดธ และเรด ส่วน สวรรค์ ดาวดึงส์ PK ก็มีอยู่ 3 กิลด์ใหญ่ๆ ไอกิลด์ปานกลางก็หมดสิทธิื แต่ละวันคนเยอะเกิ๊น เลยอยากให้มีบ้านเพิ่มคือ

วินโดเนีย

วินเด้ลวู้ด

เพิ่มสัก 2 บ้านก็ยังดี หรือให้ดี เพิ่มโบสถ์เมทัลไปเลย

จะได้มีบ้าน 5-6 บ้าน ไม่ใช้มาแย่งชิง แค่ 3 บ้าน มันลำบากเกิน และแลค ด้วย เพื่อนๆว่ายังไงครับ

oh_RaymonDD

• Full Member
น่าจะมีอย่างงี้นะคับ คุณ เเรงเกิด บ้าน ไซ บ้านเรด  บ้านเดธ บ้านวิน บ้านวิลเดิลวูด บ้านฟอร์ท
สมาคมเล็ก ๆ ก้อจะมีโอกาศเวลกับชาวบ้านซะที

เห็นด้วยคับ  woon_5555 woon_5555

~.CaI2@Me!!.~

• Jr. Member
  • **
  • อุคริ! อุคริ!
อืมเห็นด้วย แตรู้สึกว่าบอร์ดเก่าจะมีคนเสนอไปแล้ว
ทีมงานก้เฉย เงียบต่อไป มีก็ดีนะอย่างน้อยมันก็ช่วยให้ช่วง เวลาวอร์คึกคักขึ้นมามั่ง
ไหนๆ ปรับเปลี่ยนอะไร หลายๆ อย่างล่ะ ก็ช่วยพิจารณาอีกรอบด้วยละกันครับ
อดีต : แก้ไม่ได้ แต่ มันคือบทเรียน
ปัจจุบัน : เอาบทเรียนจาก "อดีต" มาแก้ไข
อนาคต : ผลลัพธ์ ของ อดีต และ ปัจจุบัน

ควอนโฮลิค.

• แฟนจบไปมีแต่ "อดีด" เรียนจบไปมีแต่ "อนาคต" :)
  • **
  • เบื่อเกมแลค,, แลคหา พ่อ.ง ?
อยากให้มีเหมือนกัน   woon_sad2
แบบวินโดเนียงี้ก้อเป็นปราสาทน้ำแข็ง

วิลเติ้ลวู้ดก้อเป็นปราสาทไม้เงี้ย  woon_555

แจ่ม
вεεвεαя '

สัญญาจากหัวใจ,,
บอกรักบอยคนเดียวไปตลอดกาล

xw88wx

• **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!
มีแบบนี้ด้วยสิ
ขอพิเศษของปราสาทต่างๆ
วินเดิ้ลวู้ดเนี้ย ป่าใช่ปะ ก้เพิ่มอัตราการได้ไม้จากการตัดไม้เท่าไหร่ก็ได้ ในเขตวินเดิ้ลวู้ดนะ มีผลเฉพาะสมาชิกกิล
ฟอร์ทก็ กำแพงหรือรั้วแข็งแรงขึ้นกว่าปกติ(ตอนวอร์)
อะไรแบบเนี้ย ไมต้องเพิ่มอยากมหาศาลก็ได้ นิดนึงก็ยังดี
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เพิ่มมันก็ดีนะ
แต่คงมีคนจุออกมาอีกเพียบแน่เลยอะ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

JN™

• Thunder Hammer
  • **
  • สักกำบ๋อ?
อย่าเลย แค่3บ้าน ไปต่อยกันหน้าจอ ที่ว่าด้วยเรื่องบอสดัน80

5-6 บ้าน ไม่ชิหายวายวอดรึ

g#031 g#031

oh_RaymonDD

เป็นกระทู้เเรก ที่คุณ โจมตี ได้รับความยอมรับ (มั้ง)  woon_5555 woon_5555

T0Nz

เป็นกระทู้เเรก ที่คุณ โจมตี ได้รับความยอมรับ (มั้ง)  woon_5555 woon_5555

ประเด็นเก่าแล้วด้วยมั้งเนี่ย = =

เรื่องนี้คนตั้งกระทู้เสนอเยอะมากตอนบอร์ดเก่า ทีมงานก็ตอบประมาณว่า

" อยากให้สงครามชิงปราสาทมันเร้าใจ "

woon_o_o

l3ody-Knight

• *~ Ca$p€r ~*

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
3 บ้าน แค่นี้ก็พอแล้วมั้งครับ ถ้าเพิ่มมาอีก จุกันทั้งเซิฟ g#015 น่าจะให้พลัดกันได้บ้านนะเนี่ย g#034

อย่าง PK อะ   กิลด์ เทพๆก็มีเยอะ แต่ต้องแย่งชิงกัน 3 บ้านอะ แลคกันตาย เลย กระจายหน่อยค่อยดี  g#040

xw88wx

• **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!
มันแลคระดับวายวอดเลยแหละครับ  woon_555 woon_555 woon_555
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย