GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แกรนด์ดีไวเดอร์

X-it 18+

• Jr. Member
  • **
มันก็ดีนะคับ

แต่ถ้าคุณเจอเบอ จริงๆ ยังไงก็ไม่ไหวคับ  หรือดาเดจหนัก

เซนผมลองละ เจอไปคอมโบ   เช่น คำราม กระแทก สับ หลั่ง   ถ้ารอดยังไงก็คางเหลืองคับ

โอกาส ไม่เยอะคับน้อยมาก แถมเราไม่รู้เลยว่าติดสถานะ เพราะไม่มีไอค่อนขึ้นมา

ผมอยากให้มีไอค่อนออกมามากเลยคับ

ส่วน 10เปอเซนจะทำลาย hp/mp ผมว่าอันนี้ ไม่เท่าไรแต่ดีที่ทำลายmp  hp ม่วงๆเปนแค่ผลพลอยได้

ระดับน่าใช้ผมว่า7/10 ทำไมให้7 เพราะ99 มันค่อนข้างยุ่งยาก ละโอกาสไม่มากเท่าไร แต่กะโอเคคับ