GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รับเควสจุ รอรานีวันที่ 7

(เดก_กาญจน์)

• Newbie
  • *

เส้นก็จะหมด จุก็ไม่ได้จุ
เวนแท้ๆ

-Ai-

• Full Member
คนมันไม่ลดลงเลยรึนี้ เต็มแมฟทุกวันเลยย  g#027 g#027 g#027

AsunAllI3araTz

โห อันนี้ มากไปเเล้วเห็นใจจิงๆ ครับ สู้ๆ นะครับ  g#031
ปล. ไม่อยากเสียตัง ถามพี่ๆ ในกิว  g#009

AsunAllI3araTz

ยินดีด้วยเห็นวันนี้ ไป ตี จตุเเล้ว ดี ใจ บ้านบึมเเน่ เลย อิอิ  g#031 ในที่สุด

(เดก_กาญจน์)

• Newbie
  • *

ผมได้แล้วคับ
แต่อยากให้มีคนสานต่อเเจตนารมณ์ เรื่องการกดดันทีมงาน
แบบนี้ต่อไปคับ ผมเลิกจุละ จุนี้ยากจริงๆๆ หมดความยากที่จะจุ
ส่วนท่านอื่นที่ยังรออยู่ ขอให้ได้ ขอให้โดน นะครับ
ขอบที่ทุกคนที่ติดตาม และที่มาเตื่อนเรื่องการโดนโกงรานี สำหรับคนที่ซื้อ
อย่าให้เงินก่อนนะครับ เสี่ยง

I3lade.O.T.O.P.

• Jr. Member
  • **
  • ผู้ชายอบอุ่น

muanglnw

• Jr. Member
  • **
ท่าทางทีมงานจะไม่สน+ไม่ใส่ใจนะเพราะเค้าไม่เดือดร้อน

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ต้องวื้อรานีเพื่อจุกันเลยเหรอเนี้ยโอ้ววว ไม่นะ g#036 g#036

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
   คนเยอะๆระวังน๊ะครับคนที่ได้บอสก่อน ถ้าเจอเกรียนมาแย่ง เอาได้ง่ายๆน๊ะครับ  ตีๆอยู่เจอสกิวอะไรก็ได้ที่ทำให้ติดมึน บอสหายมึนเปลี่ยนเป้าหมายทันทีน๊ะครับ มันทำได้มากกว่าการปิด PK ขอบอกๆ

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
เค้าไม่ได้มาเป้นคนเล่น เค้าไม่เดือดร้อนหรอกคะ
แสดงความดีใจด้วยนะคะที่ได้แล้ว

ให้มันเป็นความทรงจำ

FoXYzzzzzz

• Newbie
  • *
ไม่ว่าจะยกเหตุผลมาว่ากลัวกำไลออกมาเยอะหรืออะไรก็เถอะนะ 
แต่แบบนี้มันไม่เกินไปเหรอ??    ต้องมานั่งรอ ชั่วโมงครึ่ง  เพื่อหวังลมๆแล้งๆกับการจุติ   
แบบนี้ไม่ต้องโตกันหรอกเกมส์อสุรา  คิดอะไรได้แต่เรื่องเล็กๆน้อยๆ ละเลยปัญหาใหญ่ๆ

yonkung

• บุคคลทั่วไป

.P a t c h a :)

g#033 g#033 g#033

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019