GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คาถาแปลงร่างเงา !!

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

pop_999

• Full Member
ก็เคยบอกแล้วไม่ให้โอนย้ายไอดีกันได้ ก็จะรู้ เองว่าคนเล่นหน้าใหม่ๆ เค้าไม่เวลเองกันแล้ว  woon_555

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
ถ้าว่างั้น g#015 g#015 ยังไงก๊ได้ครับ ก๊เหมือนที่คน ๆ เคยบอก "ถ้าไม่มี item ชิ้นนี้ โลกอสุราคงขาดสีสัน"
มันก๊คงจาจิงอ่ะครับ ถ้ามีอารัยให้ตื่นเต้น ๆ หน่อย คงเวิร์ด
g#003 g#003

g#008 g#009
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

pop_999

ผมกำลังสงสัยอยู่ว่า คนที่เอาใบก๊อปปี้เงา ไปตีคนที่ให้มันมีปัญหาในเซิฟสวรรค์ ผมกำลังคิดอยู่นะ ว่า มันเป็นการสร้างปัญหาให้แต่ละสมาคม มีปัญหากันหรือเปล่า เพราะถ้ามันสงบสุข สมาคมใหญ่ๆ แบ่งบ้านกันเวล ไม่มีปัญหากันเลย การตีบวก คง มีการกันบ้านได้เป็นร้อยสมัยแน่นอน  เพราะฉนั้น คนที่ไปตีคน โดยใช้ใบก๊อปปี้เงา พวกเรามีใครคิดเหมือนผมบ้างไหมคับ ว่าจีเอ็ม ปลอมตัวเข้ามา ยุให้ สมาคมต่างๆ มีปัญหากัน  หรือ ไม่ก็ เป็น หนอน ของจีเอ็ม  ผมว่ามันต้องมีบ้างนะ woon_huh

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
มันช่วยไม่ได้นะเพราะถ้ามีไว้เเร้วไม่ใช้ก้ไม่รุ้จะมีทำไม มันไว้ใช้สำหรับคนเกรียน ๆ หรือ คน รวย ๆ ที่ ไม่ มี งาน  woon_hurt woon_hurt