GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โกงลบ0ทีมงานไม่ช่วยแบนไอดี แต่ถ้าด่าคนชั่วกลับ อย่าใช้อำนาจขังคุก

• Newbie
  • *

หลังจากภาพนี้ ได้ทำการต่อว่าอย่างรุนแรง เพราะรู้ดีว่าทีมงานไม่มีความสามารถในการจัดการคนชั่วได้ทั้งที่มีข้อมูลชัดแจ้งหลายต่อหลายคดี อีกทั้งโปรโมทว่าเป็นเกมไทย คนเล่นเยอะ เป็นเจ้าของเกมเอง แต่ไม่มีความปลอดภัยให้กับคนเล่นได้ ลูกค้าที่เลวก็ยังเป็นเหลือบของสังคมเสมอมาไม่เคยหายไป มาเหลียวแลเด็กๆคนอื่นไหม หรือแคร์แค่ภาพลักษณ์ การวิจารณ์ในสังคม

ขออภัย เพราะเป็นกระทู้เกินครั้งที่ 15 ที่แจ้งความชั่วจากการลบศูนย์ ลบของที่เดล โกงกำไล ฯ ของหลายๆไอดีและทุกครั้งมีภาพการโกง มีข้อความฝ่ายกระทำผิดอย่างชัดเจน แต่พวกคุณกลับเมินเฉย เรารู้กันดีอยู่แล้วว่าพวกคุณเป็นคนยังไง

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
โกงลบ 0 ตลกจัง มีแต่คนไม่รอบคอบเท่านั้นละที่จะโดนโกง มีระบบยืนยันตั้ง2รอบยังโดนโกง ผมเล่นมานานไม่เคยโดนโกงเลย ถ้ามันลบเลขออกก็อย่าไปโง่ยืนยันการแลกสิ แล้วก็ไปว่าGMไม่ช่วย ฮาดีเนอะ

A+

• **
โกงลบ 0 ตลกจัง มีแต่คนไม่รอบคอบเท่านั้นละที่จะโดนโกง มีระบบยืนยันตั้ง2รอบยังโดนโกง ผมเล่นมานานไม่เคยโดนโกงเลย ถ้ามันลบเลขออกก็อย่าไปโง่ยืนยันการแลกสิ แล้วก็ไปว่าGMไม่ช่วย ฮาดีเนอะ

yazakazuki

• **
โกงลบศูนย์นี่......
ส่วนมากพวกเขี้ยวงอก รู้จักเกมดีพอสมควร เราจะเริ่มทันคนเหล่านี้ครับ
(เกมสอนให้เรารู้ว่าคนโกงมีทั่วไปหมด ไม่รู้ว่ามันดีหรือไม่ดี ที่แน่ๆ จีเอ็มไม่ทำอะไรหรอกครับ เขามักบอกเสมอว่าเป็นความตั้งใจของผู้เล่นเองตลอดๆๆๆๆ)

ส่วนมากที่โดนๆกันแล้วพลาดเดลของ มักเป็นผู้เล่นใหม่ครับ
ไอ้ระบบยืนยัน 2 3 4 รอบนี่มันไม่ช่วยอะไรเลย ถ้าเราไม่รู้ว่าสังคมเกมนี้มันเสื่อมทรามขนาดไหนนะครับ(อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ)

ถ้าให้ด่าใครสักคน ผมจะด่าจีเอ็มครับ ฮ่าๆๆๆ เพราะเกมอื่นๆหลายเกม มีเหตุการณ์แบบนี้ จีเอ็มไม่เก็บไว้นะครับ
จะเติมเงินเยอะ ทรัพย์สินในตัวเพียบ แบนครับ แบนตลอดชีพ คนอยากชั่วจะน้อยลงครับ เพราะไม่ค่อยมีใครอยากเสี่ยง

แต่นี้ได้ยินว่ามีแบน 36 ชม. ใช่ไหมครับ(ตอนผมยังเล่น โกงกันเต็มเมือง ไม่มีแบน) โทษน้อย ออกมาโกงต่อได้ ของไม่หาย เงินไม่หาย
โกงของออกมาขายเงินจริงได้ โกงเงินจริงได้ต่อ แหม่.......มันน่าเสี่ยงจริงๆ ทำได้ก็กำไร พลาดก็ไม่เป็นไร

เกมสร้างคนหรือสร้างโจรล่ะครับ เสียชื่อเกมคนไทยไปเรื่อยๆแล้วนา

• Newbie
  • *
ว่าแล้วตัวชั่วต้องโผล่หางออกมาดิ้นพลาดๆ ยังกับโดนน้ำร้อนลวก เห็นลายมาเยอะ เสนียดจัญไรบ้านเมืองเพราะเอ็งนี่แหละ บ้านเมืองมีขื่อมีแป แต่เกมนี้มันกลับไม่มี กูก็ไม่จำเป็นต้องโง่เหมือนเอ็งหรอกว่ะ ดีแต่น้ำลาย โดนกูด่าไป แม่งกดออกเกมไปเลย สวะชั้นต่ำ

A+

• **
ว่าแล้วตัวชั่วต้องโผล่หางออกมาดิ้นพลาดๆ ยังกับโดนน้ำร้อนลวก เห็นลายมาเยอะ เสนียดจัญไรบ้านเมืองเพราะเอ็งนี่แหละ บ้านเมืองมีขื่อมีแป แต่เกมนี้มันกลับไม่มี กูก็ไม่จำเป็นต้องโง่เหมือนเอ็งหรอกว่ะ ดีแต่น้ำลาย โดนกูด่าไป แม่งกดออกเกมไปเลย สวะชั้นต่ำ
ก็เป็นซะแบบนี้ไงผมช่วยเตือนสติคุณ แต่กลับโดนด่าว่าเป็นคนโกง ความคิดก็เป็นซะแบบนี้ไง ตีความหมายเม้นผมได้ฉลาดจัง

A+

• **
ก็เป็นซะแบบนี้ไงผมช่วยเตือนสติคุณ แต่กลับโดนด่าว่าเป็นคนโกง ความคิดก็เป็นซะแบบนี้ไง ตีความหมายเม้นผมได้ฉลาดจัง