GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สาว 2D ในดวงใจของคุณ (บอกด้วยนะว่าทำไม ถึงเป็นเธอ!!!)

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
"น้องสาวพี่ตอนนี้ไม่อยู่แล้วล่ะนะ" หมายความว่าไงครับพี่?

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • Jr. Member
  • **
เรปบนอย่าคิดมากคับ  g#003 g#003 g#003
คุณไม่รู้สึกด้วยตัวเองหรอกนะครับ
แต่ก็ขอบคุณนะครับ
แต่คำพูดของคุณมันก็เเค่คำพูดที่ไม่เข้าใจความรู้สึกผมหรอกครับ
เพราะคำพูดคุณมันก็แค่นั้น มันก็เหมือนการขัดแย้งกันก็ให้เกิดสงครามนั้นล่ะ
สงครามในจิตใจผมนี้ล่ะ ไม่คิดมาก แต่ เรื่องที่ทุกข์ก็มีอยู่ที่ใจนี้ไง
อย่าคิดมากนะ อย่าคิดมากนะ อย่าคิดมากน้า!!!
สุดท้ายมันก็เหมือนคนบ้า ที่ฝืนใจขัดแย้งตัวเอง
คนอย่างผมนะครับ ปล่อยให้เวลาผ่านนั้นล่ะดีแล้วครับ
ผมไม่ฆ่าตัวตายหรอก ผมรู้ครับว่าทำยังไง
เดี่ยวผมก็ลืมๆมันไปเองนั้นล่ะนะ นะ นะ นะ.....

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • **
น้องสาวไปอยู่บ้านย่าที่นนทบุรี สองวันแล้วล่ะ ที่ย้ายไปน่ะ
แต่ความรู้สึกของเธอ พี่ก็ยังไม่รุ้อยู่ดีนั้นล่ะ
ฮะฮะ มันเหมือนแก้ไขอะไรไม่ได้เลยเนอะ แก้ไขไม่ได้แล้วสินะ
ไม่โว้ย!!! วันจันทร์จะไปนน!!! ไปหาเธอ ไปถามเธอ!!
วันจันทร์พี่ไม่อยู่เน้อ และก็ไม่รู้กลับมาวันไหนด้วย
ขอบคุณที่เป็นห่วงใจ พี่จะไม่ให้พวกแกเป็นห่วงอีกแล้ว
พี่จะไปนน พี่จะไปถามเธอให้รู้ให้ได้ ให้ได้เลย!!

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

น้องเอจะช่วยเป็นกำลังใจให้อีกแรงนะครับคุณพี่ สู้ๆ ครับผม >o<

HimInw

• Newbie
  • *
เกมศึกบัลลังก์มังกร

เป็นเว็บเกมวางกลยุทธ์การต่อสู้ขนาดใหญ่ ซึ่งเกมนี้จะนำท่านย้อนอดีตกลับสู่ยุคสมัยแห่ง 3 ก๊ก เกมต่อสู้ที่สมบูรณ์ที่สุด เข้าร่วมศึกด่านจำลองเดี่ยว สงครามตีเมือง สัมผัสประสบการณ์การต่อสู้ที่ไม่เหมือนใคร
ขุนพลผู้เลื่องชื่อเรืองนาม ทหารประเภทต่างๆที่เป็นปริปักษ์ต่อกัน ยุทธภัณฑ์อาวุธเทพสเตตัสต่างๆ การจัดรูปทัพและวางแผนการออกรบ ล้วนอยู่ภายใต้กำมือของท่านแล้ว

※เว็บไซต์หลัก:http://www.gamagic.com/wdt/?src=gamagic
※หน้าแฟนเพจ:https://www.facebook.com/wdt.th
※แพลทฟอร์ม GaMagic:https://www.gamagic.com/

● ɪииocєит

• **
  • ugh
เค้าคงหายไปนานมากเลยสินะ กลับมาก็ 85 หน้าแล้ว = =

มีใครยังจำเค้าได้บ้างง T^T

ป.ล. ถ้าเป็นการขุดกระทู้ ขอโทษค่ะ T T'

^
^
คุณชิเอลรึเปล่าง่า >3<? ผมเอน๊า "-"

รอคนขุดมานาน ฮ่าๆ g#002 g#002 คิดว่าจะร้างแล้วซะอีกนะนิกระทู้นี้

ホロホロン

• エリーンリーン
  • Asura Tester
  • **
^
^
คุณชิเอลรึเปล่าง่า >3<? ผมเอน๊า "-"

รอคนขุดมานาน ฮ่าๆ g#002 g#002 คิดว่าจะร้างแล้วซะอีกนะนิกระทู้นี้

เราอยู่นี่ ' '...

^
^

' '... อ่าวกำ.. จำผิดคน ฮ่าๆ สวัสดีครับผม >3<

ホロホロン

• エリーンリーン
  • Asura Tester
  • **
^
^

' '... อ่าวกำ.. จำผิดคน ฮ่าๆ สวัสดีครับผม >3<

-3-"\

i-am-1707(2)

• Newbie
  • *
ขอโทษทีนะ  g#002
พี่กลับมาแล้วล่ะ น้องสาวพี่ตอนนี้เธอก็มีอุแว้ๆแล้วล่ะ แหม่เด็กมันก็เน๊าะ
พี่เลยอยู่กับน้องมัน 3-4 เดือน ก็กลับมาแล้วล่ะ
แล้วคอมพี่มันดันเสีย เลยให้ช่างที่เป็นเพื่อนช่วยดู
ก็ตอนนั้นพอมีเงินด้วยล่ะ เลยซื้อโน้ตบุ๊คใหม่เลย คอมก็ลืมมันไปเลย  g#020
จนสุดท้ายเพื่อนมันโทรมา "คอมเอ็งใช่ไหม" g#025
แว้นรถไปดู เอ่อใช่ (ลืมไปนานมาก สุดยอด g#034 g#034)

พอได้มันกลับมาอีกที ฮะฮะ เจอไอคอนเกมอสุราก็ทำให้จำพวกเธอได้
ขอโทษนะ ที่หายไปนาน พี่มันบ้าไปหน่อย แต่ตอนนี้....
มาเริ่มกันใหม่อีกครั้งเถอะ!!