GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สาว 2D ในดวงใจของคุณ (บอกด้วยนะว่าทำไม ถึงเป็นเธอ!!!)

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
^
^
"0" เพลินดีเหมือนกัน =-= ขอบคุณที่เอามาฝากครับ

ขอโทษนะ ที่หายไปนานมาก
เพราะกำลังเครียดเรื่องนี้อยู่ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=28764.0
ช่วงนี้ไม่สิรอจนจะจบเรื่องนี้ พี่จะไม่ค่อยมาดูกระทู้เท่าไรนะ

สู้ๆ ครับ g#001 g#001

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

เห? น้องเอเป็นผู้ชายหรอ  g#034

ก็ผู้ชายน่ะครับผม =[]= จริงๆ เมื่อก่อนน้องเอเคยโกหกว่าเป็นผู้หญิงล่ะ "-" ขอโทษด้วยน๊าครับ T^T

Asura

• +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
เห? น้องเอเป็นผู้ชายหรอ  g#034

ก็ผู้ชายน่ะครับผม =[]= จริงๆ เมื่อก่อนน้องเอเคยโกหกว่าเป็นผู้หญิงล่ะ "-" ขอโทษด้วยน๊าครับ T^T
งืมๆ เข้าใจแจ่มแจ้ง ไม่ได้เข้าบอทคุยเล่นตั้งนาน นึกว่าน้องเอเปลี่ยนไป ฮ่าๆ

งืมๆ เข้าใจแจ่มแจ้ง ไม่ได้เข้าบอทคุยเล่นตั้งนาน นึกว่าน้องเอเปลี่ยนไป ฮ่าๆ
ฮ่าๆ ครับผม ><

Asura

^
^
ที่น้องเอโกหกไม่โรกธใช่ม้า 0..0
ไม่โกธรหรอกครับ ผมต่างหากที่น่าจะโดนโกธร ไม่ได้มาดูบอทคุยเล่นซะตั้งนาน= = (พึ่งดูอนิเมะแบบมาราธอนมาหมาดๆ แถมไม่กี่วันที่ผ่านมานี้ เว็บอนิเมะGXโดนเจาะเซิฟเลยล่ม ก็เลยได้แวะมาดูบอทเรื่องเล่าอะนะ=w=)

^
^
ที่น้องเอโกหกไม่โรกธใช่ม้า 0..0
ไม่โกธรหรอกครับ ผมต่างหากที่น่าจะโดนโกธร ไม่ได้มาดูบอทคุยเล่นซะตั้งนาน= = (พึ่งดูอนิเมะแบบมาราธอนมาหมาดๆ แถมไม่กี่วันที่ผ่านมานี้ เว็บอนิเมะGXโดนเจาะเซิฟเลยล่ม ก็เลยได้แวะมาดูบอทเรื่องเล่าอะนะ=w=)

อ่าครับผม >< พี่ไม่โกรธน้องเอก็ดีใจ ฮ่าๆ ><

ดู Yosuga no Sora จบไปเมื่อกี้ คืออยากถามว่า สรุป ฮารุกับโซระอยู่ด้วยกนไม่ได้แยกกันใช่อ้ะเปล่า? แล้วคนอ่นๆ นอกจากโคซุเอะห้องกับนาโอะมีใครรู้เรื่องของโซระกับฮารุหรือเปล่า? แล้วทั้งสองคนมีลูกด้วยกันมั้ย ><? แล้วกี่คน ><?

Coud™

ดู Yosuga no Sora จบไปเมื่อกี้ คืออยากถามว่า สรุป ฮารุกับโซระอยู่ด้วยกนไม่ได้แยกกันใช่อ้ะเปล่า? แล้วคนอ่นๆ นอกจากโคซุเอะห้องกับนาโอะมีใครรู้เรื่องของโซระกับฮารุหรือเปล่า? แล้วทั้งสองคนมีลูกด้วยกันมั้ย ><? แล้วกี่คน ><?

กำผมยังดูไม่จบเลย ถึงตอนที่ 5 เอง ยังไม่อยากดูต่อ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Coud™

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • Jr. Member
  • **
เพราะกำลังเครียดเรื่องนี้อยู่ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=28764.0
ช่วงนี้ไม่สิรอจนจะจบเรื่องนี้ พี่จะไม่ค่อยมาดูกระทู้เท่าไรนะ
สู้ๆนะครับเอาใจช่วย ว่าแต่น้องพี่อายุเท่าไรอะ ให้ผมเยียวยาให้มัยอิอิล้อเล่นนะ(มั้ง?)
อ้อ ถ้าว่างๆลองมาเล่นเปียนโนดูดิสนุกนะ ครายเครียดแถมช่วยในเรื่องความจำด้วย http://www.virtualpiano.net/
อันนี้โน็ตเอาไปฝึก
tf wd es 0a qp 8o qp wa
tsf o wad o eps u 0oa u qip t 8uo t qip t woa y
tus a s wa es f 0h j qg f d g 8f d s a qp o i u wy u i
tuo o wo p o i eu
u 0u i u y qt E e E 8t
t qt E e t wr t y
8wu 5ry 6t 3r 4e 1w 4e 5t r 18wtu

ไปละนานๆทีจะออนบอท (หายเข้ากลีบเมฆ..)[/glow]
ขอบคุณนะ น้องสาวพี่ตอนนี้ไม่อยู่แล้วล่ะนะ....
เปียโนนี้ ขอบคุณนะ สนุกมาก Cannon in c ไพเราะ ซึ่้งดีนะ woon_sad1
^
^
"0" เพลินดีเหมือนกัน =-= ขอบคุณที่เอามาฝากครับ

สู้ๆ ครับ g#001 g#001
ขอบใจนะ  woon_sad1

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

Coud™

เรปบนอย่าคิดมากคับ  g#003 g#003 g#003

Asura