GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม คนโสด ~ ยินดีตอนรับ ~

boy2809

• Newbie
  • *
 woon_love   สวัสดี ทุก คน ในกิล BT-SODA ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ครับ  woon_love

richer2

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้คุณ ทำงานอะไรอยู่ครับ คุณมีความสุขกับรายได้ที่มีอยู่ในปัจจุบันนี้หรือเปล่า เคยคิดบ้างมั้ยครับว่าอีกสิบปีข้างหน้าจะเป็นยังไง อิสระเรื่องการงาน การเงิน อิสระภาพทางเวลาที่คุณต้องออกจากบ้านไปทำงาน 8 โมงถึง 5โมงเย็น เป็นแบบนี้ทุกวัน คุณเคยมีความรู้สึกเบื่อบ้างมั้ยครับ ในชีวิตนี้เจออะไรที่มันซ้ำซ้ำซากซากจำเจ อยากมีเวลาให้กับตัวเองและครอบครัว อยากเป็นเจ้าเป็นนายของตัวเองโดยที่ไม่ต้องมีคนอื่นมาบังคับ ไม่ได้ซ้ำเติมกับธุรกิจที่คุณทำอยู่ตอนนี้แต่มาช่วยเสริมรายได้ให้กับที่คุณมีอยู่ในปัจจุบันให้เพิ่มมากขึ้น จะมีเสียก็ต่อเมื่อไม่ได้ทำหรือไม่ได้ตัดสินใจก็เท่านั้นเอง http://www.pteelien.net/e959

nut046

• Newbie
  • *

ทัก ทายสมาคมคนโสดคับ และเพิ่ลๆๆทุกๆๆคน

nut046

• Newbie
  • *

ทักทานทุกๆคนจร้า  woon_5555 woon_5555

NekoNeko ChupJupz

• Newbie
  • *
  • ...แกะน้อย...
กร๊ีดดดดดดดดดดดดด ไม่ได้เข้ามานาน ลืมไปเลยว่ามีบอร์ดกิลด์ เอิ๊กๆ

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

NekoNeko ChupJupz

• Newbie
  • *
  • ...แกะน้อย...

nut046

• Newbie
  • *

RARSAS

• Newbie
  • *
ไม่ได้เข้ามานานเลย กิลก็ยังอบอุ่นกันเหมือนเดิม

woon_o_o woon_o_o woon_o_o

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

nut046

• Newbie
  • *

ยินดีต้อนรับคับ โสดไม่โสดอยู่ได้