GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีใช้ใบเปลี่ยนสีชุด

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• Jr. Member
  • **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า
1.ต้องเวล70+

2.ไปคุยกับป้าแก่ข้างต้นถั่วหน้าบ้านเบน

3.คลิกตรงสิทธิพิเศษ

4.คลิกตรงขอเปลี่ยนสีชุด

5.คลิกตรงตกลง

6.แบบอันบน= =

7.เลือกสายเองแต่ละอาชีพไม่เหมือนกัน(เปลืองตังค่าซื้อบัตรสาธิตตัวเดียวพอ woon_555 woon_555 woon_555)

เสดแล้วจะได้บัพนี้มา+สีชุดเปลี่ยน

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
งืมๆ   แต่ชอบลายเซ็นอะ

ชอบเหมือนกันเลยแบบว่า ซวยเหมือนเราเลย = w =

ให้มันเป็นความทรงจำ

ทีที้

แบบฟรีก็มีนะ   ให้ไป  ตีหมาป่าวินโดเนีย เอาเขี้ยวมา ถ้ำจำไม่ผิด25อัน ได้ เปลี่ยนสี 24ชม.

r3fd4rffff

• **

ชอบเหมือนกันเลยแบบว่า ซวยเหมือนเราเลย = w =
ลายเซนตัวเท่าพระเลยเนอะ  woon_555

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า
ลายเซ็นได้รับการต้องรับล้นหลามๆ g#036 g#036 g#036

ตอนแรกจะเปลี่ยนเป็นอันอื่น เจองี้ไม่เปลี่ยนละ

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
ลายเซ็นได้รับการต้องรับล้นหลามๆ g#036 g#036 g#036

ตอนแรกจะเปลี่ยนเป็นอันอื่น เจองี้ไม่เปลี่ยนละ

อย่าเปลี่ยนเลย จขท อันนีี้แระ
เวลาเห็นแล้วจะได้ไม่ตี +

ให้มันเป็นความทรงจำ

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **

ถ้าเหมือนจริงๆเคยตีของจากนักโทษไปยาจกแตกมิ woon_cry woon_cry woon_cry

นิuจาlร้Lงา

• Newbie
  • *

ถ้าเหมือนจริงๆเคยตีของจากนักโทษไปยาจกแตกมิ woon_cry woon_cry woon_cry
ยังดีของผมทาสไปนักโทษโอกาศสำเร็จ99%โอ้วมายก๊อดตึกๆเพล้งเห้ยนี่มัน__ไรวะนั่งเศร้าอยู่3ชม.โอ้วไม้หมอกตูอุส่าคิดว่าไม่แตกแล้วนะ(ตีจาก+0ถึง+5ไม่เคยแตกซักทีแตกทีนี้แหละ80Mตู)

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
แบบฟรีก็มีนะ   ให้ไป  ตีหมาป่าวินโดเนีย เอาเขี้ยวมา ถ้ำจำไม่ผิด25อัน ได้ เปลี่ยนสี 24ชม.
รู้จ้า แต่สอนวิธีใช้ใบไม่ใช่เควส woon_555 woon_555 woon_555

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **

ยังดีของผมทาสไปนักโทษโอกาศสำเร็จ99%โอ้วมายก๊อดตึกๆเพล้งเห้ยนี่มัน__ไรวะนั่งเศร้าอยู่3ชม.โอ้วไม้หมอกตูอุส่าคิดว่าไม่แตกแล้วนะ(ตีจาก+0ถึง+5ไม่เคยแตกซักทีแตกทีนี้แหละ80Mตู)
woon_shock woon_shock woon_shockมันยังมีคนซวยยิ่งกว่าเราอีกหรอเนี่ย

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **

~LolitaKaren~

• **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา
แหม ในที่สุดก็ทำตามที่แนะนำจนได้นะ มีอีกหลายอันเอามาลงให้หมดสิ จะได้เป็นประโยชน์ woon_sunny อิอิ woon_555 woon_555

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•

~U~

• **
ผมเคยตี ทาส - กุลี สำเร็จแค่นี้ละ แต่ที่ผมตีเองยศสูงสุดก็ องคลักษ์ ที่เหลือก็ซื้อเอา  woon_sunny