GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~~~ รวบรวมข้อมูล-เควสต่างๆของอาชีพ "แอสแซสซิน"(ฉบับปรังปรุง)~~~

โพลล์

ชอบก็กด ไม่ชอบก็กด*-*

LIKE !!!
147 (88.6%)
UNLIKE - -*
19 (11.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 166

VikZaOo7

• Jr. Member
  • **
กระทู้ดีๆควรค่าต่อการขุด  woon_555  woon_555

ถามไรที
1.ถ้าแอสใส่ตะกรุดกับมีดไฟ มีดไฟออฟไรดีอะ คลั้ง-คลั้ง หรือ โชค-คลั้งดี ยศเอาแค่เสอะ (ไว้แบท-วอ)
2.แอสจุเล่นagi-dex-vit-str หรือ agi-dex-luk-str ดี หรืออย่างอื่นอย่างไร
3.c3ทำลายเวดนี้มันใช้ไรไม่ได้เลยใช้ปะอะ จะได้ไม่เสียเวลาทำกับฝึก
4.จุ6เสื้อสีไรดี

อิอิ  ถามเยอะหน่อย  woon_sunny  woon_sunny

woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye

3eCausez

• Full Member
ไม่เซียนเหมือน จขกท เเต่พอตอบได้

1. ได้ทั้ง 2 เเบบคับ อยุ่ที่ความชอบ ถ้าเน้นเเรง คลั่งคู่ ถ้าโป๊ะบ่อย โชค+คลั่ง  อยุ่กับสีชุดที่เปลี่ยนด้วยมั้งคับ ถ้าสีเเดง ใส่โชค-คลั่ง ถ้าสีเขียว คลั่ง คู่ มั้งนะ *-*
2. ถ้าจุ6 AGI STR LUX VIT  น่าสนใจคับ
3. ใช้ไม่ได้เลยคับอย่าเสียเวลาทําเเละฝึกเรย
4. อยู่กับมีดที่ใส่ด้วยคับ ถ้าใส่ มีดคลั่ง คู่ ใช้สีเขียว ถ้า โชค+คลั่ง ใส่สีเเดง  ขึ้นอยุ่กับความชอบด้วยคับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ตอนนี้กำลังแอบซุ่มเล่นสายใหม่ ยังคงรักษาเสต็ปแอสมีดคู่ ถ้าเจ๋งจะมากระซิบบอก^O^

VikZaOo7

• **
ไม่เซียนเหมือน จขกท เเต่พอตอบได้

1. ได้ทั้ง 2 เเบบคับ อยุ่ที่ความชอบ ถ้าเน้นเเรง คลั่งคู่ ถ้าโป๊ะบ่อย โชค+คลั่ง  อยุ่กับสีชุดที่เปลี่ยนด้วยมั้งคับ ถ้าสีเเดง ใส่โชค-คลั่ง ถ้าสีเขียว คลั่ง คู่ มั้งนะ *-*
2. ถ้าจุ6 AGI STR LUX VIT  น่าสนใจคับ
3. ใช้ไม่ได้เลยคับอย่าเสียเวลาทําเเละฝึกเรย
4. อยู่กับมีดที่ใส่ด้วยคับ ถ้าใส่ มีดคลั่ง คู่ ใช้สีเขียว ถ้า โชค+คลั่ง ใส่สีเเดง  ขึ้นอยุ่กับความชอบด้วยคับ
ใจมากครับ สำหรับข้อมูลดีๆ

VikZaOo7

• **
ตอนนี้กำลังแอบซุ่มเล่นสายใหม่ ยังคงรักษาเสต็ปแอสมีดคู่ ถ้าเจ๋งจะมากระซิบบอก^O^
รอคำตอบจาก จขกท. อยุ่นะครับ ที่ถามไว้ อิอิ   g#006  g#006

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ตะกรุด+มีดไฟคลั่งข้าง โชคข้าง agi dek luk str ทำลายเวทย์ถ้าระดับสูงๆเราจะเห็นประโยชน์มันเองค่ะ แอสชุดเขียว เพิ่มอัตราโป๊ะ เลือดน้อย ใส่ชุดบวกเลือดเอา เล่นแอสเน้นอัตราโป๊ะเช๊ะให้สูงๆ เราจะเห็นความมันส์ของอาชีพแอส เฟิร์สทำได้แค่อัตราโป๊ะ54.0%+ ใครมีเทคนิคดีๆเอามาแชร์กันมั้งเน้อ

macoto

• **
ตะกรุด+มีดไฟคลั่งข้าง โชคข้าง agi dek luk str ทำลายเวทย์ถ้าระดับสูงๆเราจะเห็นประโยชน์มันเองค่ะ แอสชุดเขียว เพิ่มอัตราโป๊ะ เลือดน้อย ใส่ชุดบวกเลือดเอา เล่นแอสเน้นอัตราโป๊ะเช๊ะให้สูงๆ เราจะเห็นความมันส์ของอาชีพแอส เฟิร์สทำได้แค่อัตราโป๊ะ54.0%+ ใครมีเทคนิคดีๆเอามาแชร์กันมั้งเน้อ

ว่างๆออนเกมส์มามั้งเน้อ เพื่อนในกิลจะถามข้อมูลแอสสักหน่อย  #038

ฮ่วยเล่นตามเฟิร์สมันกากเน้อ เดี๋ยวมีเวลากลับมาเล่นจะเล่นสายมั่วๆมั่ง *O*

Jeck_Spaero

• Newbie
  • *
หวังว่าคงไม่มีข้อมูลผิดพลาดแล้วนะ ถ้าเฟิร์สมีขอมูลเพิ่มเติมจะเอามาลงให้
และถ้าเพื่อนอยากได้ข้อมูลส่วนไหนอีก โพสไว้เดี๋ยวเฟิร์สไปล่าหาคำตอบให้ (เฉพาะอาชีพแอสนะ) g#021
คืออยากรู้อะคับ ถ้าเราลง str ตาม luk กับ dex ตาม str สายไหนจะโหดกว่าอะคับ (agi เราจะลงกันยุเเล้ว)

Jeck_Spaero

• Newbie
  • *
หวังว่าคงไม่มีข้อมูลผิดพลาดแล้วนะ ถ้าเฟิร์สมีขอมูลเพิ่มเติมจะเอามาลงให้
และถ้าเพื่อนอยากได้ข้อมูลส่วนไหนอีก โพสไว้เดี๋ยวเฟิร์สไปล่าหาคำตอบให้ (เฉพาะอาชีพแอสนะ) g#021
คืออยากรู้อะคับ ถ้าเราลง str ตาม luk กับ dex ตาม str สายไหนจะโหดกว่าอะคับ (agi เราจะลงกันยุเเล้ว)
คือเริ่มเล่นจริงๆอะคับ  สเตตัสมีน้อย อยากรู้มากครับ

VikZaOo7

• **
เฟิสถามอย่างสุดท้ายทีสกิลของเรนอะ ลงหมอก5หรือแทงปลิดชีพ5ดีอะ

แแล้วลงสกิลแอสไงดีอะครับ

ปล.จุ6แล้วครับ เสื้อสีเขียว