GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

*~สมาคมชาวปักษ์ใต้~* ชื่ออย่างงี้ 'มีหลายภาคนะจ้ะ 'จิ้มๆ

✿ Miиdonliиe :Đ

• Newbie
  • *
  • ' คนที่คุณก็รู้ว่าใคร ' ♥

g#046 g#035 ฉลาดน้อยไปหน่อย[/size g#009

เจ็บแค้นอะไรกันผมไม่รู้นะ แต่ที่ผมทำได้คือตามรูปข้างล่างหวังว่าคงรู้นะว่าผมทำอะไร  g#009

ฝากท่านค้าวคาวไฟ หรือผู้เกี่ยวข้อง พิจารณาให้ด้วยครับ  g#006

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Thanarat1

• Newbie
  • *
g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031ทักทายจร้า....อ๊าว!! เร่เข้ามา รับสมัคร พลทหาร หลายตำแหน่งจร้าาาาาา g#031 g#031 g#031 g#031

Thanarat1

• Newbie
  • *

koohcake

• Newbie
  • *
woon_sunny woon_sunny วันนี้มาอัพเดตข่าวสารใหม่ๆให้เพื่อนๆชาวปัีกษ์ใต้ทราบน๊าค๊าา woon_love woon_love

koohcake

• Newbie
  • *
แนะนำหัวหน้ากิวและรองกิวใหม่กันหน่อยน๊ะ woon_o_o woon_sad1
Thanarat1 หัวหน้าสมาคม
ชื่อ : พี่บอย
สถานะ : ไม่โสด(หวานใจพี่หน่า)
ToriCanDy รองหัวหน้าสมาคม
ชื่อ : นัทตี้
สถานะ : ไม่โสด(แฟนพี่เบล)
Kong14 รองหัวหน้าสมาคม
ชื่อ : พี่ก้อง
สถานะ : ถามเจ้าตัวเองจ๊า
552425 รองหัวหน้าสมาคม
ชื่อ : เบส
สถานะ : ไม่โสด (แฟนสมาย)
_Medea_ รองหัวหน้าสมาคม
ชื่อ : แอ้น
สถานะ : ไม่ชัดเจน
Basic- ขุนพล
สถานะ : ไม่รู้จ๊า
a_tip_kum ขุนพล
สถานะ : ม่อไปทั่ว(หรือป่าวว??)
วันนี้เค๊ามาอัพเดตหัวกิลรองกิวและขุนพลบางท่านให้แร้วน๊าาคราวหน้าจะมาลงรูปให้ woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

koohcake

• Newbie
  • *

กิจกรรมขุดกระทู้น๊าามีของรางวัลเล็กๆน้อยๆสำหรับผู้ที่ขุดถึงหน้าที่10 คนที่1 2 และ3น๊าค๊า
อาจจะเป็นของเล็กๆน้อยๆก๊โปรดทำใจงบน้อย woon_hurt woon_cry woon_cry