GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีช๊อปกระจาย ในระบบขุมสมบัติ

บุคคลทั่วไป · 9 · 8661

highter0

• บุคคลทั่วไป
มีแต้มในขุมสมบัติกันแล้วหรือยัง สหาย!! ถ้ายังทานข้าวกันหน่อยดีไหม = ="

วันนี้หลี่หมิงขอแนะนำ วิธีการขุดสมบัติ ในระบบขุมสมบัติของเราจ้า

ก่อนอื่น เข้าไปที่ ขุมสมบัติ ของเรากันเลยจ้า

จากนั้นก็ log in ให้เรียบร้อย

เมื่อเข้าสู่ระบบแล้ว เราจะรู้ได้เลยครับว่า เรามีแต้มเท่าไหร่

อยากได้ไอเทมชิ้นไหน กดแลกไปโลดจ้า

เลือกของได้แล้วก็ใส่ไอดี รหัสผ่าน อีกครั้งเพื่อยืนยันข้อมูล
ใส่อีเมลของเรา เพื่อให้โค้ดส่งไปที่อีเมลอีกครั้ง
และเลือกจำนวนที่จะแลกครับผม

โค้ดที่ปรากฎสามารถนำไปใช้ได้เลยจ้า เช่นเดียวกับการเติมเงินแบบปกติ
นอกจากนั้น ยังมีโค้ดยืนยันส่งไปให้ที่อีเมลอีก 1 รอบ กันเหนียวจ๊ะ

กระทู้ที่เกี่ยวข้อง
"ขุมสมบัติ" เข้าไปหาแลกไอเทมฟรีมากมาย แทนคำขอบคุณผู้เล่นที่สนับสนุนอสุราเสมอมา

by จีเอ็มหลี่หมิง

ioi21670

• Jr. Member
  • **
ทำมัยแลกแล้วมันบอกโค๊ตไม่พอที่จะซื้อหละคับ ผมมีพ้อย9 แลกหมวกเบงกอล5พ้อย ทำมัยไม่ได้อะ

chrxs_

• Newbie
  • *
  • ชอบกลิ่นเก่าๆ
ทำมัยแลกแล้วมันบอกโค๊ตไม่พอที่จะซื้อหละคับ ผมมีพ้อย9 แลกหมวกเบงกอล5พ้อย ทำมัยไม่ได้อะ
โค้ดหมดแว้ว

.P a t c h a :)

• Full Member
g#004 g#004 g#004

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

-.-เกรียนว่ะ-.-

• Jr. Member
  • **
  • ทุกสิ่งทุกอย่างเกิดขึ้นเพราะเหตุ
  woon_sad1เอ่อ คือว่า น่าจะเอายาแชร์ หรือว่า ยา *200  *300  มาขายมั้งก้อดีนะครับ - -" woon_sad2

‘ Meole. ’

• เลิกเล่น
จีน่าจะ ให้รหัส 1 แลกได้ ครั้งเดียวพอ ไม่ก็ผลิตโค้ดออกมาเย่อะ ๆ แย่งกล่องเปิดชุดไม่ทัน ไม่ทัน !! woon_angry woon_angry

‘ Meole. ’

• เลิกเล่น
  woon_sad1เอ่อ คือว่า น่าจะเอายาแชร์ หรือว่า ยา *200  *300  มาขายมั้งก้อดีนะครับ - -" woon_sad2

ถีบ ไลค์ แรง ๆ เลยค้ะ ะ woon_cry woon_cry