GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 29 มิถุนายน 2554 มีรายละเอียดดังนี้

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ตอนนี้ทางทีมงานพบปัญหาในการอัพเดท

จึงต้องขอปิดเซิร์ฟเวอร์ปรับปรุงแก้ไขเพิ่มเติมเป็นเวลา 60 นาที โดยประมาณครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ  woon_cry woon_cry

ครับ ผม ( แก้ไขแย้วเปิดรีสกิล/สเตตัสฟรีด้วยได้ป่ะครับ - - )

Nut-Art

• Newbie
  • *
โอโห !! เด้งเป็นว่าเล่นเรยยย    หลุดตลอด ต้องชดเชย ด้วยล่ะเหอะ    ทำไมถึง ไม่เช็คให้แน่ใจก่อนค่อยเอาลงงงง     woon_angry

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ทางทีมงานพบปัญหาในการอัพเดท

จึงต้องขอปิดเซิร์ฟเวอร์ปรับปรุงแก้ไขเพิ่มเติมเป็นเวลา 60 นาที โดยประมาณครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ  woon_cry woon_cry

ครับ ผม ( แก้ไขแย้วเปิดรีสกิล/สเตตัสฟรีด้วยได้ป่ะครับ - - )
อันนี้คงไม่เปิดให้รีไม่ทันอ่ะครับ เพราะการจะรีต้องมีการเตรียมการล่วงหน้าอ่ะครับ

เรื่องการชดเชยอื่นๆ ดูก่อนนะครับ เพราะตอนนี้ยังอยู่ในช่วงปิดปรับเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์จ้า  g#002 g#002

X-Burner

• Full Member

X-Burner

• Full Member
แบบนี้ต้องมีชดชเยใช่ไหมครับพี่น้อง ใครเห็นด้วยยกมือ \0/

เย้ย พิมไม่ ถืกซะละ   *ชดเชย

.

B-MAX

• Jr. Member
  • **
555555555  g#004

ยังไม่ได้เข้าเกม อิอิ เลยยังมะเสียรมตามเพื่อนๆ

ว่าแต่หมวกพรีเมี่ยมสุ่มมีไรบ้างแว ว่าจะซื้อซัก500  g#006

g#004 g#004 g#004

mookungg

• Newbie
  • *
 g#046อยากให้ทางทีมงานช่วยดูเรื่องใช้ได้ก็มีแต่พวกสกิลสกิลของผอบด้วยครับเพราะสกิลบางสกิลก็ไม่มีผลที่ใช้ได้ก็มีแต่พวกสกิลเชียโชคขนของเพิ่มโจมตีเพิ่มความเร็วธาตุจู่โจมกระสุนธาตุสกิลอย่างอื่นยังไม่แสดงผลอะครับ woon_cryอิกอย่างนะเซิฟใหม่หลุดบ่อยมากมาย woon_angry g#046