GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 7 สิงหาคม 2556

บุคคลทั่วไป · 23 · 9137

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
ซี3 การงาน นี่ดองกันยาวๆเลยใช่ไหม หรือไม่ทำแล้ว ไอดัน100ชั้นนี่มันไปกับเหมืองทองคำขาวแล้วเหรอ ใน1เดือนน่าจะมีแพทช์ที่อัพอะไรใหญ่ๆสักเรื่องสองเรื่องนะ  g#002

t-u-n

• Newbie
  • *

ซี3 การงาน นี่ดองกันยาวๆเลยใช่ไหม หรือไม่ทำแล้ว ไอดัน100ชั้นนี่มันไปกับเหมืองทองคำขาวแล้วเหรอ ใน1เดือนน่าจะมีแพทช์ที่อัพอะไรใหญ่ๆสักเรื่องสองเรื่องนะ  g#002

ถูกต้องแล้วคร๊าบบบ ดองกันเกินไปแระ  g#017

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

¥ ňøø ñäñ ¥

• Jr. Member
  • **
จีแก้บัคทีไร เราต้องโหลดเกมใหม่ทุกทีเลยรู้ไหมมคะ woon_hurt woon_hurt

мя’imuđαиg.™☠

• Jr. Member
  • **
ตกลง exp จิต ของคนจุ6มันขึ้นช้ากว่าพวกไม่จุเหรอคับ แร้วมันขึ้นไวกว่า exp ปกติเท่าไหร่คับ ของผมมันขึ้นต่างจาก exp ปกติแค่ 0.10% เอง

Not one creature.

mayzaa111

• Newbie
  • *
 woon_angryแล้วกิจกรรมแบบเดิมๆ หาของมาทำเควส มันไม่มีแล้วหรอ มีแต่ขายของโซล จะเอาแต่ตัง
 woon_bye